Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi thegioisoshop
    Con này lướt web linh tinh, ko nhạc ko phim trụ đc 5h - 6h đó bác, em đã test [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... con này thì quả pin ăn đứt mấy con probook cũng như mấy con consumer của ASUS, HP, bây giờ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Lướt web linh tinh là đọc báo với chat facebook hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Minhquoc1995
    Lướt web linh tinh là đọc báo với chat facebook hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    đại loại thế bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ...

đại loại thế bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ...
    Ko biết bác sao chứ bây giờ lướt web mà ko xem clip thì chán lắm, kể cả fb lâu lâu cũng có vài clip như girl show hàng mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em thì chỉ có lướt F145 với F33 Voz là ko xem clip thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Minhquoc1995
    Ko biết bác sao chứ bây giờ lướt web mà ko xem clip thì chán lắm, kể cả fb lâu lâu cũng có vài clip như girl show hàng mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em thì chỉ có lướt F145 với F33 Voz là ko xem clip thôi.
    clip thì em vẫn xem bác ạ , chỉ là ko xem nhiều với xem phim hoặc các clip dài dài vài chục phút cả tiếng thôi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... em yếu nên clip girl xinh showw hàng thì em xem chừng 5 10 phút là chịu ko nổi rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( ...

Con này lướt web linh tinh, ko nhạc ko phim trụ đc 5h - 6h đó bác, em đã test [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... con này thì quả pin ăn đứt mấy con probook cũng như mấy con consumer của ASUS, HP, bây giờ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mấy con consumer có bao giờ được cho là pin trâu đâu bác, kể cả mấy con HP Dell vostro là small business thì pin cũng được 3h là hết. Ko biết bác để ở chế độ power saving hay sao mà được 5-6h chứ em để balance với âm thanh 50% độ sáng màn hình 90% thì được tầm đó thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    wifi
    thế nếu không wifi chỉ bật máy lên rồi vẽ cad để độ sáng vừa thì con này trụ đc tầm mấy tiếng hả bác,chỉ chạy mỗi cad không thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG],em đang so sánh với con hp probook 450 g1,con hp nếu bật máy lên mỗi vẽ cad thấy pin đc 6 tiếng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi JMvcfree
    thế nếu không wifi chỉ bật máy lên rồi vẽ cad để độ sáng vừa thì con này trụ đc tầm mấy tiếng hả bác,chỉ chạy mỗi cad không thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG],em đang so sánh với con hp probook 450 g1,con hp nếu bật máy lên mỗi vẽ cad thấy pin đc 6 tiếng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mình ko biết cad mức độ ra sao, và cũng ko biết cái file bạn vẽ bao nhiêu dung lượng nên khó đánh giá được khoản này, probook vẽ cad tầm 6tiếng là bạn đã tự tay dùng chưa hay chỉ là "nghe nói" [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hồi xưa mình dùng con dell imprison 3521 học cad. vẽ và giải lao vẫn trụ hơn 6 tiếng, độ sáng màn hình 70%. bạn cứ yên tâm mua con 7537. vừa đẹp hiệu năng lại tốt.

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Mình ko biết cad mức độ ra sao, và cũng ko biết cái file bạn vẽ bao nhiêu dung lượng nên khó đánh giá được khoản này, probook vẽ cad tầm 6tiếng là bạn đã tự tay dùng chưa hay chỉ là "nghe nói" [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Em vào web bác xem rồi, có thấy gì mới đâu. Chỉ có cái vui sv nhận quà đỉnh gì gì mà toàn thấy, pr cho cửa hàng không chứ không thấy chi tiết km gì hết, mà chỉ áp dụng co asus thôi à.

Trích dẫn Gửi bởi JMvcfree
    HP ngốn pin hơn b ak

Các Chủ đề tương tự

1. Phân vân giữa hai con dell 7537 và dell 5447 nhờ các bác tư vấn giúp
    Bởi datnnb502 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 10:30 PM
  2. dell 7537 - dell N5547 tư vấn giúp em . cho em cái giá và địa chỉ mua hàng
    Bởi sanxuatbalotuixachvn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 10-03-2014, 05:04 PM
  3. dell 7537 và dell 7437
    Bởi lanphuong23 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp