Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Mua laptop

Đang ở
    0939506439

Trích dẫn Gửi bởi thanh9095
    haizzz ko lan man dài dòng hj @@ em đang kết chú
    Asus X550LA-XX010D bác nào có giá thơm thơm thi cho e cái địa chỉ cái .thanks các bác nhiệt tình đọc tin ạh mà em là sinh viên hiện đang ở hà nội nhá .
    e này gio chắc con alf hàng 2nd quá chứ hàng mơi off rồi bạn

haizzz ko lan man dài dòng hj @@ em đang kết chú
    Asus X550LA-XX010D bác nào có giá thơm thơm thi cho e cái địa chỉ cái .thanks các bác nhiệt tình đọc tin ạh mà em là sinh viên hiện đang ở hà nội nhá .
    Em này hết hàng rồi nhá bác, bác đổi sang Dòng P đi ak

haizz kết em nó thấy đâu cũng hết hàg hjc số nhọ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thoy e duyet chú
    Asus P550LDV-XO845D hjhj rồi các bác ạh @@~

haizz kết em nó thấy đâu cũng hết hàg hjc số nhọ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thoy e duyet chú
    Asus P550LDV-XO845D hjhj rồi các bác ạh @@~
    Con này có card rời, giá cao hơn con kia đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Minhquoc1995
    Con này có card rời, giá cao hơn con kia đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    thế bác nghĩ 550la kia nó là bao nhiêu ạh làm gì có max hơn đâu như nhau thoy bác ạh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

thế bác nghĩ 550la kia nó là bao nhiêu ạh làm gì có max hơn đâu như nhau thoy bác ạh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    Giữa la và ldv nếu cùng cấu hình là i5 thì con ldv giá cao hơn tầm 1tr vì nó có card rời. Thanh niên đừng lấy giá x550la ở siêu thị ra so với p550ldv ở đại lí, hoặc x550la i5 so với p550ldv i3 + GT 820M [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

trời e lấy gì giá siêu thị haizz giá mấy bác đại lý mà giá siêu thị nó 12m chú la550 i5 đấy ạh còn bên đại lý là 11m (nếu còn hàng) còn ldv nó i3 + card rẻ hơn mà e chưa thấy 550ldv -XO845D i5 . đây là e đang nói 2 chú trên kia thoy bác ạh bác bơi đi xa quá đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

trời e lấy gì giá siêu thị haizz giá mấy bác đại lý mà giá siêu thị nó 12m chú la550 i5 đấy ạh còn bên đại lý là 11m (nếu còn hàng) còn ldv nó i3 + card rẻ hơn mà e chưa thấy 550ldv -XO845D i5 . đây là e đang nói 2 chú trên kia thoy bác ạh bác bơi đi xa quá đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thì ra là lấy con la i5 còn con ldv i3. Thanh niên ghi mã mà ko để ý, xin lỗi nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Minhquoc1995
    Thì ra là lấy con la i5 còn con ldv i3. Thanh niên ghi mã mà ko để ý, xin lỗi nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thế tóm lại bác quyết em nào al, bác cho anh em cụ thể gái tiền anh em tư vấn cho bác con nét nhất cho bác