Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 24 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 237

Xin tư vấn chọn mua HP Elitebook Folio 9470M

Mình đang sống ngoài Hà Nội, nhưng ngoài này ít cty bán HP Elitebook Folio 9470M quá, có bán thì giá cũng đắt hơn ~ 1 triệu. nếu bằng giá thì lại cấu hình thấp hơn mấy cty trong Sài Gòn bán.
    Híc, tại sao trong Sềi Goàn sướng vậy?[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ban đầu mình tính mua bên laptop3mien, vì bạn Luận tư vấn nhiệt tình trên này bấy lâu ai cũng biết rồi đó, bạn ấy cũng tư vấn cho mình nhiệt tình lắm, nhưng bên 3mien hết hàng mất rồi.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tìm kiếm thêm thì thấy có http://gateonline.vn bán em nó với cấu hình:
    • Bộ xử lý (CPU): Intel® Core™ i5-3437U Processor 1.9Ghz (3M Cache, up to 2.90 GHz)
    • Ổ đĩa cứng: 256GB SSD
    • Bộ nhớ chính (RAM): 8GB DDR3
    • Card màn hình: Intel® HD Graphics 4000
    • Thông số khác:
    • Màn hình: 14.1" HD+ wide LED (1600x900)
    • Đĩa quang:
    • Webcam:Có
    • Thông tin pin:Lithium-ion 6 cell
    • Hệ điều hành:Win 7 Pro
    • Trọng lượng:1.6 Kg
    • Bảo hành: 12 Tháng
    ===>>> Khá hấp dẫn![IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Với giá 15củ5

Mình vẫn còn hơi ngại ngần, vì mình ở xa quá!
    Các bạn cho mình hỏi, mình ở Hà Nội thì có nên mạo hiểm mua máy xa như vậy không?
    Nếu bên gate bán hàng không chất lượng, giao hàng đã qua sử dụng khiến pin và máy không còn được như mới nữa thì mình có quyền khiếu nại ko?
    Nếu bác nào có hàng em này thì inbox hoặc đăng luôn lên đây để mình tham khảo, so sánh nhé!

chiến em này thì qua bên mình nhé , hàng mới về nguyên đống luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], free ship HÀ LỘI cho bác nhé , mấy dòng này siêu bền rồi , chiến ngon , k phải lăn tăn bác à

Hôm qua chat với bên kinh doanh bên bác laptopnew thì các bác nói chuyển máy bay mất 2 ngày thêm phí 150k, chuyển = xe khách thì ít nhất 1 tuần trời em nghe mà nản quá luôn!

Sáng nay em đã quyết mua bên bác gate rồi, vì chỉ phải trả TRƯỚC 500K, SÁNG MAI LÀ HÀNG RA ĐẾN TAY EM RỒI EM MỚI TRẢ NỐT 15TR.
    Bác ý đã cam kết hàng Brandnew 100% với em rùi!
    Kết khoản chuyển phát nhanh bên bác này!

Dự là sẽ làm 1 bài Review về con này cho anh em cùng đánh giá ngay sau khi cưới em nó về! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bác cứ kêu cửa hàng test kĩ hết rồi ship ra cho bác, gate thì khỏi phải lăn tăn, cũng có support trên này nhiều mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi laixuanhuy
    Dự là sẽ làm 1 bài Review về con này cho anh em cùng đánh giá ngay sau khi cưới em nó về! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chúc bác sớm rước được em nó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mới nghe sếp nói sẽ tặng thêm cho bạn một món quà nhỏ xinh, chúc bạn ăn tết vui vẻ cùng gia đình nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Hôm qua chat với bên kinh doanh bên bác laptopnew thì các bác nói chuyển máy bay mất 2 ngày thêm phí 150k, chuyển = xe khách thì ít nhất 1 tuần trời em nghe mà nản quá luôn!
    ơ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] làm gì có bác , bên e free ship mà bác có chat nhầm với ai ko , bên mình ra HN free ship máy bay ko tính phí mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] - laptopnew36@yahoo.com

chắc là có sự nhầm lẫn j đó. chứ bên mình free ship trên toàn quốc mà.

Các Chủ đề tương tự

1. tìm cửa hàng bán hp 9470m.
    Bởi palacio trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-07-2014, 09:27 PM
  2. Xin đánh giá về hp elitebook folio 9470m
    Bởi mr.minhden trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-07-2014, 05:41 PM
  3. chỗ mua hp 9470m ở HN
    Bởi thecuongnnx32 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 21