Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Xin tư vấn nên mua case workstation cũ (16-24 luồng) hay rap case mới

Em có tầm 23 -24 tr thôi ạ

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Ráp case mới đi em: công nghệ mới hơn, tốt hơn, bảo hánh 1 năm. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Case cũ lỡ hư không có phụ tùng thay em ạ, bảo hành 3 - 6 tháng. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tại là có 8 luồng nên e hơi ngán vì render toàn khổ to nên khá là xoắn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi nxl.hou
    Tại là có 8 luồng nên e hơi ngán vì render toàn khổ to nên khá là xoắn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]Mua máy trạm ngon hơn em ạ, khỏi xoắn luôn. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Với lại máy trạm rất bền vì phải trải qua quá trình kiểm tra rất nghiêm ngặt của hãng, vượt xa hoàn toàn các tiêu chí đánh giá chất lượng của nhà sx máy tính phổ thông nhiều. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nếu mua máy trạm cũ, chọn mấy chỗ có uy tín, chỉ ngại đồ cũ nếu hỏng thì không có linh kiện thay cũng uổng cái máy. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi giangle1989
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]Mua máy trạm ngon hơn em ạ, khỏi xoắn luôn. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Với lại máy trạm rất bền vì phải trải qua quá trình kiểm tra rất nghiêm ngặt của hãng, vượt xa hoàn toàn các tiêu chí đánh giá chất lượng của nhà sx máy tính phổ thông nhiều. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nếu mua máy trạm cũ, chọn mấy chỗ có uy tín, chỉ ngại đồ cũ nếu hỏng thì không có linh kiện thay cũng uổng cái máy. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thế mà nhỡ hỏng cái là toi luôn à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác biết địa chỉ nào mách e phát

Trích dẫn Gửi bởi nxl.hou
    bác đầu tư 7-8 củ mua cái card rời render nhòe [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tóm lại bác có bao nhiêu tiền mà lại đắn đo như thế?

Trích dẫn Gửi bởi Duy1393
    Tóm lại bác có bao nhiêu tiền mà lại đắn đo như thế?
    20-24 mà bác

Intel Xeon E3-1231V3 mà tiến thôi bác. Hoặc chuyển sang combo AMD 8 nhân FX 9370. Mỗi tội nó hơi bị tốn điện.
    Đồ cũ bác đòi 16-24 luồng chắc chỉ đủ mua con chip

Các Chủ đề tương tự

1. tư vấn mua case máy tính
    Bởi nguyenchien1102 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-02-2014, 08:57 PM
  2. tư vấn lắp case cho đồ họa
    Bởi buidung1021119 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 10-01-2014, 06:46 PM
  3. mấy bác tư vấn cho em lắp case AMD
    Bởi thanhluantm trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp