Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Cần tư vấn card màn hình chơi game offline

Mình có sẵn cấu hình :

mainboard b75a-g43 gaming
    cpu core i5 3470
    ram gskill 2 x 4gb
    monitor 18,5" ( 1366x768)
    psu ( sẽ chọn sau khi chọn vga )
    Nhờ các bạn tư vấn cho mình nên chọn vga nào để chơi các game offline ở thiết lập đồ họa ultra hoặc hight . Mình xin cảm ơn trước!

ps: nhân tiện xem cấu hình có sẵn của mình đã ổn chưa thì càng tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] NVIDIA GTX 760 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nguồn ~600W thật. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi giangle1989
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] NVIDIA GTX 760 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nguồn ~600W thật. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thanks [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Có người lại bảo Msi N750ti tf 2gd5/oc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Trích dẫn Gửi bởi Brothers_in_arms
    Mình có sẵn cấu hình :

mainboard b75a-g43 gaming
    cpu core i5 3470
    ram gskill 2 x 4gb
    monitor 18,5" ( 1366x768)
    psu ( sẽ chọn sau khi chọn vga )
    Nhờ các bạn tư vấn cho mình nên chọn vga nào để chơi các game offline ở thiết lập đồ họa ultra hoặc hight . Mình xin cảm ơn trước!

ps: nhân tiện xem cấu hình có sẵn của mình đã ổn chưa thì càng tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    gtx 780ti là ultra setting đc b nhé. còn chơi high thì gtx 760 nhé bạn

Trích dẫn Gửi bởi Giang2511
    gtx 780ti là ultra setting đc b nhé. còn chơi high thì gtx 760 nhé bạn
    Đúng con vga mà mình thích ... nhưng mà chưa đủ tiền [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Xin Tư Vấn mà không đưa tiền thì Ai mà tư vấn được cho ông
    Đến nản -
    GTX 760 Thì ultra được mấy em NFS Rivals hay VLTK3D trong tầm Cấu hình yêu cầu : CPU quad core + VGA GTX 660 trở lên thoai
    ~.~ Chứ High settings mà cỡ crysis 3 thì GTX 770 nhé
    PSU đi kèm : Seasonic 620 SII bronze

Đúng con vga mà mình thích ... nhưng mà chưa đủ tiền [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Công nhận là GTX 780 Ti nếu chạy với i5 trên sẽ đáp ứng đầy đủ tiêu chí của chủ thớt. Nó hơn 16 triệu.

--------
    Nếu không nói về giá tiền, chỉ về kỹ thuật, card GTX titan series có thể chạy chung với chip i5 này được không, hay chỉ "hạp" khi dùng chung với i7, xeon không mọi người v.v. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    Xin Tư Vấn mà không đưa tiền thì Ai mà tư vấn được cho ông
    Đến nản -
    GTX 760 Thì ultra được mấy em NFS Rivals hay VLTK3D trong tầm Cấu hình yêu cầu : CPU quad core + VGA GTX 660 trở lên thoai
    ~.~ Chứ High settings mà cỡ crysis 3 thì GTX 770 nhé
    PSU đi kèm : Seasonic 620 SII bronze
    Tư vấn cũng mất tiền nữa hả bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Qua mấy góp ý của các bạn mình mới vỡ ra, mình không nêu tầm giá là có m ục đích của mình [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Mình đã có lựa chọn được rồi, cám ơn các tình yêu nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tư vấn cũng mất tiền nữa hả bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Qua mấy góp ý của các bạn mình mới vỡ ra, mình không nêu tầm giá là có m ục đích của mình [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Mình đã có lựa chọn được rồi, cám ơn các tình yêu nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Bạn chọn card gì vậy, cho Giang và mọi người xem nó có ổn định không nào. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] (để tránh mất tiền nhưng kết quả không mong muốn). [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn khá lãng mạn nhỉ. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi giangle1989
    Công nhận là GTX 780 Ti nếu chạy với i5 trên sẽ đáp ứng đầy đủ tiêu chí của chủ thớt. Nó hơn 16 triệu.

--------
    Nếu không nói về giá tiền, chỉ về kỹ thuật, card GTX titan series có thể chạy chung với chip i5 này được không, hay chỉ "hạp" khi dùng chung với i7, xeon không mọi người v.v. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Giờ thì mình không còn phải lăn tăn nữa , thanks [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn mua card đồ hoạ chơi game
    Bởi gamevietinfo trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 04:44 AM
  2. Mù IT , cần ae tư vấn card màn hình chơi game
    Bởi phuongnguyenwru trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-01-2014, 10:25 AM
  3. Tư vấn giúpmua con VGA rời để chiến game offline , online hạng trung
    Bởi dominhnhat trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7