Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

theo mình thì nhu cầu của bạn nữ đó cũng không cao lắm, văn phòng, lướt web...thêm khoảng ít trăm K nữa làm e hàng mới asus, bạn tham khảo model này nhé:

ASUS X451CA- 026D Intel 1007 - 2GB - 500GB

Lấy laptop để chạy powerpoint dạy học thì lap gì cũng được

tham khảo suachuabaotrimaytinh.vn/detail-product-view-1-147-1897_laptop-dell-vostro-1450-da-qua-su-dung.html nhé

mua dell-vostro-1450 khá tốt đấy

Trích dẫn Gửi bởi chickhicks
    Chả là dì e nhờ e chọn mua hộ cái laptop để đi dạy. Các bác có kinh nghiệm mua cho gấu hay người thân thì giúp em với. Xin cảm tạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác ngó qua mấy con HP 250 G2 notebook bản 15' có màu đỏ hoặc đen cực đẹp ạ đầy đủ cổng VGA HDMI cho giáo viên trình chiếu slide nếu cần ạ
    Về phần mua máy cũ bác chỉ phải tìm bên nào bán hàng uy tín thôi là được ạ
    Khi mua bác nên test kĩ máy phần pin, ổ cứng, màn hình, phím , cổng usb , cổng tai nghe mic , ổ CD ạ

Chả là dì e nhờ e chọn mua hộ cái laptop để đi dạy. Các bác có kinh nghiệm mua cho gấu hay người thân thì giúp em với. Xin cảm tạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chị dạy học có thể lấy lap này ạ:

Laptop Acer Aspire 4736G-742G32Mn.058 ( Core 2 Duo P7450 2.13GHz, 2GB RAM, 320GB HDD, VGA Nvidia Geforce G105, 14 inch, linux )

cũng giá đó thôi, hồi xưa nó có giá từ 8-9 triệu đó chị. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Em cũng đang dùng, tốt lắm, có cổng HDMI, VGA để trình chiếu. Có DVDRW nữa ạ. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Lap này em tâm đắc lắm đến nay vẫn còn thích nó dù đã cũ. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Chúc chị sớm tìm được lap ưng ý để dạy cho các em nhé. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cảm ơn các bác đã quan tâm và chia sẻ. Vì tiền e chỉ có khoảng 5tr chứ ko lên nổi 8,9tr đâu nên e chắc mua máy cũ. ASUS X451CA hoặc Acer Aspire 4736G e cũng thích rồi. Nhưng có chỗ nào uy tín bán hàng với bảo hành chắc ăn tí ko các bác. Thông cảm em sv nên tiêu đồng nào phải chắc chắn tí, hì hì

Cảm ơn các bác đã quan tâm và chia sẻ. Vì tiền e chỉ có khoảng 5tr chứ ko lên nổi 8,9tr đâu nên e chắc mua máy cũ. ASUS X451CA hoặc Acer Aspire 4736G e cũng thích rồi. Nhưng có chỗ nào uy tín bán hàng với bảo hành chắc ăn tí ko các bác. Thông cảm em sv nên tiêu đồng nào phải chắc chắn tí, hì hì
    Mua máy cũ em khuyên bác không nên chọn asus với acer ạ mấy dòng bình dân mà mua cũ thì kém bền lắm ạ
    không thì bác cũng có thể chọn ásus hoặc acer nhưng nên lấy những con còn bảo hành hãng ạ
    Máy cũ thì nên tìm hiểu dòng business bác ạ

Các Chủ đề tương tự

1. 10 triệu thì nên mua Laptop nào?
    Bởi whatislove trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 10:29 PM
  2. Cần Tư vấn Laptop 8->8.5 triệu !
    Bởi seovat.com trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 12:44 AM
  3. tư vấn mua laptop dưới 8 triệu
    Bởi xuanvien178 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-04-2014, 04:23 PM
  4. Tư vấn laptop 15 triệu
    Bởi lephonghau trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 09-29-2014, 04:40 PM
  5. Cần tư vấn về laptop giá từ 17 triệu đổ xuống!!!
    Bởi tuyentravels trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 09-04-2014, 04:53 AM