Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

!!! Tư vấn mua laptop Dell XPS 13" !!!

Hiện tại mình đang muốn tìm mua một em Dell XPS 13" đời 2013. Về nhu cầu thì chỉ cần chạy tốt các ứng dụng văn phòng thôi nên không cần cấu hình cao quá ạ. Mình định mua con Core i5 3317U, 4GB RAM, 128GB SSD. Các bạn tư vấn cho mình chỗ nào bán uy tín và giá tốt với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mình ở Hà Nội. Cám ơn các bạn nhiều!

Up lên cho bạn nào biết. giúp mình với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

con này là dòng cao cấp, chất liệu build từ nhôm khối + Sợi carbon + Kính cường lực Gorilla đẹp và bền, bàn phím dòng này cũng là 1 trong những bàn phím tốt nhất trên ultrabook
    Con này thì hạn chế là cổng kết nối hơi ít thôi chứ nói chung là good, như kiểu macbook air ấy

Ngoài ra bác có thể xem Acer S7 - Dòng ultrabook cao cấp nhất của Acer, là 1 trong những laptop tốt nhất hiện nay, ultrabook siêu mỏng thì chỉ duy nhất em này có khả năng đứng lên và nhảy múa lên màn hình mà ko sợ bẹp[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) thiết kế em này như iphone 4 màu trắng nhìn rất đẹp, nói chung em này cũng rất tuyệt vời ngoại trừ mỏng quá nên bàn phím hơi bị dẹt gõ ko sướng bằng xps 13

Dòng cao cấp khác nữa là Asus zenbook prime nhưng mình thấy ko dc chắc chắn như xps 13, thêm nữa chất lượng asus dù là dòng cao cấp cũng ko bằng dc

Một dòng nữa cùng hạng cân với dell xps 13 là hp envy spectre 13, con này là dòng cao cấp của HP thiết kế đẹp tuyệt, trọng lượng và kích thước cũng như xps 13 nhưng nhiều cổng kết nối tiện hơn, âm thanh hay hơn do nó có loa beast audio, em này cũng nhiều người săn lùng do thiết kế rất đẹp, bác cũng nên ngó qua xem mà so sánh nhé, mình thấy nhiều người chọn con này thay cho xps 13

Dòng XPS thì bên em có nhiều model nhất rồi, nếu có thời gian mời bác qua xem nhé, hàng nguyên niêm phong thùng nhập từ Mỹ, xps 13 giờ còn khoảng 4 loại có đầy đủ trên web bác ạ, 3 cấu hình là hàng refurbished và 1 cấu hình là hàng new nguyên seal thùng tha hồ chọn tùy vào túi tiền của bác. Model 2013 của con này là L322x chạy win8, model trước là L321x nhé

cám ơn bạn. bạn cho mình hỏi bên bạn có hàng trưng bày để mình đến xem trực tiếp ko? nhìn trên website không được trực quan cho lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cho mình hỏi thêm các ultrabook này mình dùng cái đầu chuyển RJ45 chuyển từ cổng USB sang cổng LAN thì cắm dây mạng vào có nhận không nhỉ?

có m

Trích dẫn Gửi bởi bun_lope
    cám ơn bạn. bạn cho mình hỏi bên bạn có hàng trưng bày để mình đến xem trực tiếp ko? nhìn trên website không được trực quan cho lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cho mình hỏi thêm các ultrabook này mình dùng cái đầu chuyển RJ45 chuyển từ cổng USB sang cổng LAN thì cắm dây mạng vào có nhận không nhỉ?
    máy nào cũng có mãu hết bác ạ.cắm cổng đó vào ok mà. ko thì bác chọn spectre 13 có luôn cổng lan và hdmi rất tiện

nếu bác thích xps thì có thể xem thêm mẫu xps12 rất hay đó

bên em lại k có dòng này, cắm vào nhận được b ak

Trích dẫn Gửi bởi bun_lope
    Hiện tại mình đang muốn tìm mua một em Dell XPS 13" đời 2013. Về nhu cầu thì chỉ cần chạy tốt các ứng dụng văn phòng thôi nên không cần cấu hình cao quá ạ. Mình định mua con Core i5 3317U, 4GB RAM, 128GB SSD. Các bạn tư vấn cho mình chỗ nào bán uy tín và giá tốt với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mình ở Hà Nội. Cám ơn các bạn nhiều!
    XPS 13 có giá khởi điểm tại Mỹ là 1.049 USD (22,1 triệu đồng). Ở mức giá này, chiếc XPS 13 của bạn sẽ chỉ có vi xử lý Core i3-4010U, 4 GB RAM, ổ SSD 128 GB và màn hình 13.3 inch độ phân giải 1920 x 1080 pixel không có cảm ứng.

Phiên bản cao cấp nhất của XPS 13 có vi xử lý Core i7-4500U, 8 GB RAM, ổ SSD 256 GB, màn hình cảm ứng Full HD ở mức giá 1.649 USD (34,8 triệu đồng)

Phiên bạn sử dụng vi xử lý Core i5-4200U, 8 GB RAM, ổ SSD 128 GB và màn hình cảm ứng Full HD có giá 1.299 USD (27,4 triệu đồng)

Khoái cái pin không biết 8h có thật không ai dùng rồi cho mình ý kiến với đê

bạn nên chọn con i5 hợp giá tiền mà chất lương, pin >8h ko biết có thật không ai dùng rồi cho ý kiến đi

Sp Dell XPS 13 bạn đang tìm đã off và ngưng sx lâu rồi. Hiện tại có XPS 13 chip haswell giá ko dưới 25tr cho i5 và i7 thì >30tr

với nhu cầu của thớt, làm em dell xps 14 này giá trên 16tr khá ngon lành

Dell XPS 14 - Core i5 3337U - 4G - 500G 32GB SSD - VGA Geforce 630M - LCD 900p - Win 8 - USA

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    với nhu cầu của thớt, làm em dell xps 14 này giá trên 16tr khá ngon lành

Dell XPS 14 - Core i5 3337U - 4G - 500G 32GB SSD - VGA Geforce 630M - LCD 900p - Win 8 - USA
    Làm em này luôn cho chắc chắn, xài ngon hơn con 13

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn mua Dell 14": Inspiron 5447 hay Vostro 5470
    Bởi Mstaff trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 10-07-2014, 08:21 PM
  2. Cần tư vấn mua lap giá dưới 25-27tr " ưu tiên asus và các hãng chuyên game "
    Bởi chiviyeuem1905 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 09-25-2014, 04:37 PM
  3. So sánh wifi chuẩn "n" và "g"
    Bởi kub0nqn92 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 09-18-2014, 09:29 PM
  4. Giúp em với, Macbook Pro Retina 15" hay Dell M3800??
    Bởi wapthai trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-06-2014, 05:32 PM
  5. "Hóa trang" cho móng tay mùa Halloween
    Bởi thaonhi12 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-25-2013, 07:16 PM