Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

[Tư vấn] về mua laptop ở hangchinhhieu.vn

Ae tinh tế tư vấn giùm em với. Em định mua laptop hp bên hangchinhhieu.vn mà không biết mức độ uy tín cũng như chất lượng hàng ở đây như nào.ae tư vấn giúp em với.
    Với cho em hỏi hch.vn có phải đại lí phân phối laptop hp không? Bảo hành của hp có phải bảo hành ở hch.vn luôn không? Chế độ hậu mãi ở đây ra sao, mua hàng xong sẽ vẫn được tận tình giúp đỡ các việc sau mua như cài đặt, chỉ dẫn chứ ạ? Laptop Hp pro 450 G1 f6q45pa bán ở đây là hàng brandnew 100%, chính hãng, Nhập khẩu ở Mĩ phải không ạ? Và cái quan trọng nhất là uy tín ấy ạ?
    Em xin cảm ơn các ae trước!

Mình xin trả lời thắc mắc cho bạn vài vấn đề sau nhé. Bên mình là đại lý bán hàng của HP thôi chứ ko phải bảo hành đâu bạn nhé, nếu trục trặc về phần mềm bên mình sẽ hỗ trợ bạn, còn nếu phần cứng ko có khả năng sửa chữa thì sẽ được gửi lên hãng, ở đó sẽ có linh kiện chính hãng, tốt nhất để thay cho bạn nhé. Và tất nhiên khi mua hàng bên mình sẽ được hỗ trợ cài đặt phần mềm free (trừ những pm bản quyền), sẽ hỗ trợ những thắc mắc của bạn trong quá trình sử dụng thông qua online hoặc đến trực tiếp nếu bạn cảm thấy tiện nhất nhé. HP pro 450 G1 F6Q45PA là hàng chính hãng, phân phối từ FPT chứ ko phải là hàng nhập khẩu Mĩ nhé, và hầu như probook ko có hàng từ Mĩ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Còn uy tín thì bên chưa từng dính phải complain nào trên tinhte, Voz và các diễn đàn khác nữa nhé, bạn có thể kiểm chứng hoặc tìm hiểu từ những người mua hàng bên mình. Cảm ơn bạn đã quan tâm nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

VOte cho b nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ồ. Vậy thì tốt quá. Em sẽ cưới một em trong tháng sau.mà anh cho em hỏi. Con hp pro 450 f6q45pa này chiến game tốt không ạ. Game onl vs off thì như thế nào ạ. Máy dòng này có bền không anh. Dùng khoảng 2-3 năm sau chất lượng giảm đi có nhiều quá không anh.

À cho e hỏi thêm là mua rồi cài luôn ở tiệm à anh. Cài win với autocad cùng một số game khác nữa có được không anh.

ôi trời cùng tư tưởng vs bạn này, nhưng mà mình mua em nó trong tuần này vs lại cho em hỏi luôn là nếu mua máy chính hãng mới 100% thì test máy ntn và có tự tay khui thùng hay không, tks

à mà cho em hỏi thêm là i5 4210M vs 4200 có chênh lệch lắm ko ạ

Trích dẫn Gửi bởi X.Thang95xx
    À cho e hỏi thêm là mua rồi cài luôn ở tiệm à anh. Cài win với autocad cùng một số game khác nữa có được không anh.
    Bên mình hỗ trợ cài đặt cho bạn luôn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Kapoy_97
    à mà cho em hỏi thêm là i5 4210M vs 4200 có chênh lệch lắm ko ạ
    i5-4210M mới hơn xung nhịp 2.6GHz, còn i5-4200M 2.5GHz về hiệu năng thì không chênh lệch bao nhiêu cả, giá thì chênh lệch tầm 400k [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Kapoy_97
    ôi trời cùng tư tưởng vs bạn này, nhưng mà mình mua em nó trong tuần này vs lại cho em hỏi luôn là nếu mua máy chính hãng mới 100% thì test máy ntn và có tự tay khui thùng hay không, tks
    Hàng chính hãng thì không tự tay khui thùng như hàng xách tay đâu bạn, nhà phân phối đã khui thùng dán tem hết rồi, bên mình nhập về cũng test nữa, tránh rũi ro cho khách hàng khi mua hàng đó, chứ để nguyên seal lỡ lúc bạn khui ra bị trày xướt hay bị điểm chết thì ai chịu trách nhiệm

Các Chủ đề tương tự

1. [Tư vấn] Về mua laptop tại hangchinhhieu.vn
    Bởi darkness957 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-29-2014, 04:28 PM