Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34

Nói về dòng Gaming Laptop MSI
    GT/GX/GS có vẻ tốt
    GE/GP lởm, nhưng có giá tốt cấu hình đủ tốt để chơi game ở mức dưới 23, đây là phân khúc hiện tại còn rất vắng bóng Gaming Laptop nên họ cũng phải cố cắt giảm để sao cho có giá thành ấy thôi. Mình nghĩ là vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em chỉ nghe thấy bảo nóng máy nên mới kèm theo đế tản nhiệt b ak hj
    đã là gaming chắc bỏ phần này được phần kia

MSI là dòng chuyên game,, nhưng nó có nhiều phân khúc...mỗi cái có lợi thế riêng. Mà thớt đang tăm tia em nào vậy, dự tính đầu tư khoảng nhiêu để anh em còn giới thiệu cho.

Nói chung trong tầm tiền thì khó có ai qua nổi được MSI. Còn đồ hộ thì khá khó nói, đã có chính sách bảo hành đổi mới trong 6 tháng nếu lỗi, cực kì yên tâm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Tháo tản chét keo xịn vào cũng giảm được vài độ. KM có kèm sẵn đến tản nhiệt xin [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    MSI là dòng chuyên game,, nhưng nó có nhiều phân khúc...mỗi cái có lợi thế riêng. Mà thớt đang tăm tia em nào vậy, dự tính đầu tư khoảng nhiêu để anh em còn giới thiệu cho.
    Em định mua 22tr trở về ạ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    Nói chung trong tầm tiền thì khó có ai qua nổi được MSI. Còn đồ hộ thì khá khó nói, đã có chính sách bảo hành đổi mới trong 6 tháng nếu lỗi, cực kì yên tâm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Tháo tản chét keo xịn vào cũng giảm được vài độ. KM có kèm sẵn đến tản nhiệt xin [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Còn về phần phím và touch pad thì sao ạ?

Trích dẫn Gửi bởi chung_hacker
    Em định mua 22tr trở về ạ! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Còn về phần phím và touch pad thì sao ạ?
    Chủ yếu game b chiến thế nào cơ b ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Chủ yếu game b chiến thế nào cơ b ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tớ học cntt nên cần 1 cái để code, thiết kế đồ họa 3D, xử lý tốt các trình complier và 1 số game như Call of Duty Ghost hay Crysis 3 chẳng hạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    Đổi mới 6 tháng thì mang về sơn lại rồi ra bán mới tiếp à???

Trích dẫn Gửi bởi lemhieu
    Đổi mới 6 tháng thì mang về sơn lại rồi ra bán mới tiếp à???
    Chính sách của hãng đâu phải cửa hàng, hỏi MSI giùm nhé bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]