Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 34
    Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    Chính sách của hãng đâu phải cửa hàng, hỏi MSI giùm nhé bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Đấy là chính sách của anh Sâm - MH chứ hãng nào nó đáp ứng, lên DGW là đại diện sau bán hàng chờ nó đổi cho nhé, hi

Sent from my iPhone using Tinhte.vn

Mình thấy Mr Sâm ép MSI kinh, và giá họ bán cao hơn cũng có lý lẽ của nó nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi chung_hacker
    Tớ học cntt nên cần 1 cái để code, thiết kế đồ họa 3D, xử lý tốt các trình complier và 1 số game như Call of Duty Ghost hay Crysis 3 chẳng hạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Có thêm bé này [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Lenovo vừa bán cho KH xong [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Dell Latitude E6540 Core i7-4800MQ, 4GB, 500GB, Radeon HD 8790M, 15.6" FHD, FG, Win7 Pro

Tớ học cntt nên cần 1 cái để code, thiết kế đồ họa 3D, xử lý tốt các trình complier và 1 số game như Call of Duty Ghost hay Crysis 3 chẳng hạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Vậy Lenovo đi b ak, chuyên code nên bán phím gỗ sương hơn
    cấu hình lại ngon đáp ứng được nhu cầu của b đó
    Em địnhu tư vấn b Asus n56JN nhung nhu cầu b cao quá sợ em chiến k nổi hj

Trích dẫn Gửi bởi metal_tu
    Mình thấy Mr Sâm ép MSI kinh, và giá họ bán cao hơn cũng có lý lẽ của nó nhỉ

Sâm đại ca trùm MSI rồi anh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Quan trọng là các bác chưa đi vào vấn đề chính là Keyboard và TouchPad của MSI không ổn phải không ạ?

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Quan trọng là các bác chưa đi vào vấn đề chính là Keyboard và TouchPad của MSI không ổn phải không ạ?
    Key có xác nhận bán ra bị 1 em lỗi phần phím chức năng trên đỉnh, còn chưa dính máy nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

gaming laptop của MSI thì đương nhiên tốt rồi, hơn hẳn mấy con Lenovo vớ vẩn mới ra

Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    Key có xác nhận bán ra bị 1 em lỗi phần phím chức năng trên đỉnh, còn chưa dính máy nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Em sợ mỗi khoản Keyboard và TouchPad, Main loại này chắc không vấn đề gì phải không ạ?

Em sợ mỗi khoản Keyboard và TouchPad, Main loại này chắc không vấn đề gì phải không ạ?
    Cái này thực sự khói nói. Vì bán ra 100 cái cũng phải có 1 cái, tỉ lệ quy ra thì khá thấp. Khả năng chết Main rất ít [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Main nào cũng làm được hết à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])