Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    Trích dẫn Gửi bởi Vũ Nhật Oanh
    Cảm ơn , mình sẽ tham khảo ý kiến của bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thêm Dell 5447 có bàn phím LED b nhé vỏ nhôm mỏng nhẹ

Dell Inspiron 14R N5447-M4I32502 Sliver

- Bộ vi xử lý: Core i3- 4030U 1.9Ghz-3Mb - Bộ nhớ trong: 4Gb - Dung lượng ổ cứng: 500Gb - Màn hình: 14Inch - Cạc đồ họa: Intel HD Graphics - Hệ điều hành: Dos

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Thêm Dell 5447 có bàn phím LED b nhé vỏ nhôm mỏng nhẹ

Dell Inspiron 14R N5447-M4I32502 Sliver

- Bộ vi xử lý: Core i3- 4030U 1.9Ghz-3Mb - Bộ nhớ trong: 4Gb - Dung lượng ổ cứng: 500Gb - Màn hình: 14Inch - Cạc đồ họa: Intel HD Graphics - Hệ điều hành: Dos
    Mình muốn dùng hãng ASUS , bạn có thể tư vấn kĩ cho mình đc không, dự định là trong tháng sau mình sẽ mua máy
    Chắc sẽ tầm 10-11 tr thôi, phù hợp với dân văn phòng, nhẹ, mỏng
    mình cũng thích PU401 LA nhưng giá đó thì mình k với đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình muốn dùng hãng ASUS , bạn có thể tư vấn kĩ cho mình đc không, dự định là trong tháng sau mình sẽ mua máy
    Chắc sẽ tầm 10-11 tr thôi, phù hợp với dân văn phòng, nhẹ, mỏng
    mình cũng thích PU401 LA nhưng giá đó thì mình k với đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Asus nhẹ mỏng chỉ có PU thôi b ak
    còn tầm đó mình e hơi khó
    B tham khảo Dell 5447 bàn phím LED vỏ nhôm OK đó b , mỏng nhẹ Dell có bảo hành tại nhà nak

Em là tân sinh viên, theo học Khoa Báo in.
    1 - Tầm tiền :Bố mẹ chỉ cho tầm 12tr thôi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    2 - Mục đích sử dụng :Công việc văn phòng ( phù hợp với chuyên ngành em sẽ theo học), nghe nhạc, lướt web ( chắc fb là chính và 1 số trang báo mạng )
    Em là con gái nên chắc chắn 1 điều là không chơi game, nhất là game hạng năng, em cũng k xem phim mấy ( em rất ít khi xem phim Hàn Xẻng ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] )
    3 - Sở thích cá nhân : Bền , chỉ cần không quá nhỏ, không quá lớn, mỏng, nhẹ và thiết kế đẹp ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ( nhiều thứ quá )
    4 - Nơi mua : Hà Nội ạ
    5 - Thời điểm mua : 1-2 tháng tới, mong mọi người góp ý ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Em cảm ơn
    Mua con P550LA đi bạn. có khoảng xấp xỉ 10tr. 2tr còn lại mua SSD như corsair 128GB là ngon. cái HDD tháo ra mua cable sata-usb để làm ổ cứng rời lưu dữ liệu phim tùm lum. SSD cài win chạy phê uôn ^^

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Asus nhẹ mỏng chỉ có PU thôi b ak
    còn tầm đó mình e hơi khó
    B tham khảo Dell 5447 bàn phím LED vỏ nhôm OK đó b , mỏng nhẹ Dell có bảo hành tại nhà nak
    http://maytinhthienminh.vn/asus-p550...l#.U_nz1ZPCugE
    Mình thấy P550lav này giá hợp lí mà cũng đẹp, phù hợp với nhu cầu của mình..

http://maytinhthienminh.vn/asus-p550...l#.U_nz1ZPCugE
    Mình thấy P550lav này giá hợp lí mà cũng đẹp, phù hợp với nhu cầu của mình..
    EM đó bên mình có sẵn hàng b nhé
    b có thể qua tham khảo, hỗ trợ bác hết mình luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    HOTLINE : 0164.5666.3620 SMS
    đổi mới trong 15 ngày nếu lỗi phần cứng b nhé

12tr thế thì ngon rồi ra mà chọn cái nào củng ngon

Trích dẫn Gửi bởi laptop.trungtran.vn
    Tham khảo em này bạn nhé, Dòng business cao cấp của Dell, máy rất bền, thiết kế nhỏ gọn
    Dell Latitude E6230 - nặng 1.3kg
    3rd Gen Intel® Core™ i5-3320M Processor (3M Cache, up to 3.30 GHz)
    4GB RAM DDR3 bus 1600 MHz
    SSD 128GB Sata 3 max
    12.5in 1367x768 LCD
    VGA Intel® HD Graphics 4000 1GB
    Webcam Bluetooth. Pin: 9c Li-Ion, Win7 Pro 64
    Like new hả b.