Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Nhờ mọi người tư vấn mua máy tính bảng

Chào mọi người!
    Giống như tiêu đề mình xin nhờ mọi người tư vấn giúp mình chọn mua 1 chiếc máy tính bảng để phụ vụ nhu cầu giải trí ( xem film,nghe nhac,online tin tức,...).check mail và soạn thảo được office.
    Mình ko có nhiều tiền nên chỉ phân vân giữa 2 máy sau:
    1 là Asus fonepad 7 ME170
    2 là Blackberry Playbook
    2 máy có giá chênh lệch nhau không nhiều. Minh ko nói nnhều về máy asus.mình hơi nghiêng về BB. BB thì rẽ hơn nhưng lại ít nơi bán cũng như chế độ bảo hành chỉ 6 tháng với lại mua ko được full box nữa. Lúc mình xem thông tin trên 1 số trang web thì nói máy có thể soạn office có thật ko? Và vì sao máy chỉ được bh 6T và bán ko hộp?
    Ngoài các câu hỏi trên theo các bạn mình nên mua máy nào?

Mong mọi người cho ý kiến!

BB qua quang 3G, nhưng em này không có gõ tiếng việt, hệ điều hành khá tù và ko được nâng cấp lên 10 lên quá chán [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn hỏi thử là BB thuộc hàng new hay gì nhé, không hộp thì có thể là hàng xách tay hoặc 2nd [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Bạn hỏi thử là BB thuộc hàng new hay gì nhé, không hộp thì có thể là hàng xách tay hoặc 2nd [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Sài gòn Mua bb ở đâu là an tâm nhất bạn? Giữa asus fonepad 7 me170 và BB thì nên mua còn nào hơn.mình ko cần cấu hình cao,chỉ giải trí thông thường thôi ah.mình cũng thích asus vì có thể gọi điện được. Có thể xem la smartphone 7inch [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

vote asus nhé, nếu mua đồ công nghệ thì mua đồ mới mới 1 chút mà mua asus thì lấy em Asus Fonepad 7 - FE170CG có 3gb và nghe gọi như điện thoại, giá có 2tr9 thôi,.mới ra mắt cách đây 2-3 tháng,.còn con BB kia là hàng cũ rồi chắc giờ không sản xuất nữa, 1 là toàn hàng tồn 2 là hàng xách tay,
    còn soạn thảo văn bản thì hiện nay android cũng cho phép soạn thảo văn bản rồi,.có thể kết nối bàn phím vs chuột để nếu gõ phím ảo không quen..và cũng có cổng usb mini nếu muốn copy dữ liệu ra ngoài để đi photo,.
    hiện nay đang có khuyến mại mua asus fonepad đk khuyến mại sim 3g đó,,
    em đảm bảo bác mà mua BB thì hối hận lắm đấy

Trích dẫn Gửi bởi trongnhan91_pro
    Sài gòn Mua bb ở đâu là an tâm nhất bạn? Giữa asus fonepad 7 me170 và BB thì nên mua còn nào hơn.mình ko cần cấu hình cao,chỉ giải trí thông thường thôi ah.mình cũng thích asus vì có thể gọi điện được. Có thể xem la smartphone 7inch [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    BB thì mình ko biết, mình chuyên hàng chính hãng thôi. Nếu thích Asus thì tham khảo bên mình, giá khá tốt nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    BB thì mình ko biết, mình chuyên hàng chính hãng thôi. Nếu thích Asus thì tham khảo bên mình, giá khá tốt nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ở đâu thế bạn?

Trích dẫn Gửi bởi trongnhan91_pro
    Ở đâu thế bạn?
    Bình Thạnh, HCM bạn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]