Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 62

Nhờ tư vấn laptop 20 triệu chơi game

1.Tình hình là em đang định múc 1 em laptop tầm 20tr để chiến game các bác ạ, k cần kiểu dáng gì cả, chỉ cần máy mát + bền + chiến game ngon là ok ạ? Em chỉ chơi các game tầm như AC4 đổ lại thôi ạ, chứ sát phần cứng như các game BF rồi Crysis thì em k chiến ạ.

2.Với cả các bác tư vấn cho em chỗ nào mua máy uy tín với ạ, chứ bỏ cả đống tiền ra mà mua máy phốt thì chết@Em ở hà nội ợ

3.em đang nhắm đến em Laptop MSI GAMING GP60 2PE Leopard Pro- 290XVN bên HNC giá 19tr750k nhưng em k biết check máy MSI, lại cũng không biết máy đấy nó có bền k và cũng k biết cái HNC đấy nó có uy tín k ạ

Sr các bác e hỏi hơi nhiều, mong các bác giúp đỡ ợ

20tr thì bạn tham khảo em N56JN này thử xem, thiết kế đẹp, VGA GT840M đủ chiến tốt các game trên bạn đưa ra nhé, em này âm thanh cũng khá chất, màn FHD, BH 2 năm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Asus N56JN-CN107D (Intel Core i5-4200H 2.8GHz, 8GB RAM, 500GB HDD, VGA NVIDIA GeForce GT 840M, 15.6 inch, FHD, PC DOS)

Trích dẫn Gửi bởi tudeptraico102
    1.Tình hình là em đang định múc 1 em laptop tầm 20tr để chiến game các bác ạ, k cần kiểu dáng gì cả, chỉ cần máy mát + bền + chiến game ngon là ok ạ? Em chỉ chơi các game tầm như AC4 đổ lại thôi ạ, chứ sát phần cứng như các game BF rồi Crysis thì em k chiến ạ.

2.Với cả các bác tư vấn cho em chỗ nào mua máy uy tín với ạ, chứ bỏ cả đống tiền ra mà mua máy phốt thì chết@Em ở hà nội ợ

3.em đang nhắm đến em Laptop MSI GAMING GP60 2PE Leopard Pro- 290XVN bên HNC giá 19tr750k nhưng em k biết check máy MSI, lại cũng không biết máy đấy nó có bền k và cũng k biết cái HNC đấy nó có uy tín k ạ

Sr các bác e hỏi hơi nhiều, mong các bác giúp đỡ ợ
    Máy mới thì nguyên seal, kiểm tra service tag trên thùng máy đúng với trong bios... tham khảo giá mấy em MSI bên mình nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi laptop.trungtran.vn
    Máy mới thì nguyên seal, kiểm tra service tag trên thùng máy đúng với trong bios... tham khảo giá mấy em MSI bên mình nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    thế vào bios như thế nào ạ, mà mấy cái máy USA nếu mình muốn bảo hành thì bảo hành kiểu gì ạ

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    20tr thì bạn tham khảo em N56JN này thử xem, thiết kế đẹp, VGA GT840M đủ chiến tốt các game trên bạn đưa ra nhé, em này âm thanh cũng khá chất, màn FHD, BH 2 năm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Asus N56JN-CN107D (Intel Core i5-4200H 2.8GHz, 8GB RAM, 500GB HDD, VGA NVIDIA GeForce GT 840M, 15.6 inch, FHD, PC DOS)

em này cái card GT840 hình như không bằng GTX840 của em MSI thì phải, mà HNC nó có uy tín k bác

em này cái card GT840 hình như không bằng GTX840 của em MSI thì phải, mà HNC nó có uy tín k bác
    GTX nó cao hơn là đúng rồi, HNC thì khá uy tín đó, ngoài ra HN cũng có nhiều bác uy tín trên này, bạn tham khảo giá từng chỗ thử xem sao rồi chọn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

MSI b cũng có thể tham khảo bên mình nhé
    Cam kết giá+ dv tốt nhất cho b luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    HOTLINE : 0974.405.905

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    GTX nó cao hơn là đúng rồi, HNC thì khá uy tín đó, ngoài ra HN cũng có nhiều bác uy tín trên này, bạn tham khảo giá từng chỗ thử xem sao rồi chọn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    nhưng em thấy hơi lạ bác ạ, nVIDIA trên lap làm gì có GTX nhỉ, e tưởng chỉ có G GS GT GTS thôi ạ. Bác có thể giới thiệu thêm cho e mấy chỗ được k ạ, e tìm hiểu trên mạng mỗi người 1 ý loạn qá

nhưng em thấy hơi lạ bác ạ, nVIDIA trên lap làm gì có GTX nhỉ, e tưởng chỉ có G GS GT GTS thôi ạ. Bác có thể giới thiệu thêm cho e mấy chỗ được k ạ, e tìm hiểu trên mạng mỗi người 1 ý loạn qá
    Có GTX bạn nhé, chủ yếu bạn định mua em nào, hàng chính hãng hay hàng xách tay mình tư vấn vài nơi ở HN cho bạn chọn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hiện tại em chuẩn bị nhập học và cần mua 1 con lap vừa để phục vụ học tập và chơi game
    đang phân vân giữa 2 con
    VAIO Model:
    SVF1532CSGB
    • Bộ xử lý Intel® Core™ i7
    • Phiên bản Windows 8.1 Single Language
    • Màn hình 15.5 inch; 1366x768
    • Bộ nhớ: 4GB
    • HDD : 500GB
    • Tích hợp loa siêu trầm mạnh mẽ
    • Bộ xử lý đồ họaNVIDIA® GeForce® GT 740M với công nghệ NVIDIA® Optimus™ / Intel® HD Graphics 4400
    và asus N56VZ
    CPU: Intel® Core™ i7 3610QM Processor
    Chipset: Intel® HM76 Chipset
    Ram: 8GB DDR3 1600 MHz
    Ổ cứng: 750GB SATA - 7200 rpm
    Màn hình: 15.6 inch - Full HD (1920x1080) - Wide View Angle LED Backlight
    Đồ họa: NVIDIA® GeForce® GT 650M with 2GB DDR3 VRAM
    CD/DVD: Super-Multi DVD
    Âm thanh: Built-in Speakers And Microphone Bang & Olufsen ICEpower® Built-in Azalia compliant audio chip - Asus N series external sub-woofer support

Xin nhờ các thánh tư vấn giúp em

Các Chủ đề tương tự

1. Xin tư vấn ráp máy tính bàn để cày game tầm 10-11 triệu.
    Bởi hocseo trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-04-2014, 07:06 PM
  2. Tư vấn mua laptop vừa học vừa chơi game 12 triệu?
    Bởi ngoctuyen trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 92
    Bài viết cuối: 09-27-2014, 07:57 AM
  3. xin tư vấn mua laptop chơi game giá từ 15~18 triệu
    Bởi khuongduy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 09-27-2014, 05:21 AM
  4. Mua laptop chơi game tầm 20 triệu
    Bởi dominhnhat trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 47
    Bài viết cuối: 09-09-2014, 10:17 PM
  5. Xin tư vấn mua laptop tầm 10-12 triệu, chơi game nặng