Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Đang ở
    hcm

Hỗ trợ tư vấn chọn mua laptop dòng Game Alienware , ROG, Qosmio,Razer Blade, iBuypower ,Originpc ...

<div style="padding-left: 30px">Nhằm hỗ trợ cho các bạn có nhu cầu chọn mua laptop nhập khẩu - dòng chuyên game của các hãng Alienware , ROG, Qosmio,Razer Blade, iBuypower ,Originpc nên mình lập Topic này để các bạn cùng tham gia thảo luận, trao đổi, tham khảo giá cả thị trường, địa điểm bán uy tín, các chính sách hỗ trợ sau khi mua hàng...

Bạn nào có nhu cầu cứ post vào đây, mình sẽ hỗ trợ trả lời các bạn và hy vọng sẽ tìm ra được chiếc Laptop vừa ý .

Vì mục đích mình lập là để tư vấn máy chơi game nên tất nhiên sẽ ko đề cập đến những mục đích khác . Để tiện hơn cho việc tư vấn, các bạn vui lòng cung cấp các thông tin sau:
    1 - Tầm tiền :
    2 - Nơi mua :
    3- Thời điểm mua :

Công ty mình chuyên làm dòng Dell Alienware và dòng Asus ROG nên bạn nào có thắc mắc gì trong quá trình sử dụng những sản phẩm trên có thể loên hệ với bên mình để được hỗ trợ . Để hỗ trợ tốt hơn các thành viên cung cấp các thông tin sau:
    1/ Model đang sử dụng:
    2/ Tình trạng bị lỗi
    3/ Email và YM​</div>

up...................... cái

Đang ở
    0939506439
    Thăm topic tranh thủ up [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] box đúng là đang thiếu hàng laptop hiếm nhập khẩu đó bác. Mà sao ko làm luôn dòng Business như Thinkpad, Elitebook bác.

Trích dẫn Gửi bởi Wyzofire9
    Thăm topic tranh thủ up [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] box đúng là đang thiếu hàng laptop hiếm nhập khẩu đó bác. Mà sao ko làm luôn dòng Business như Thinkpad, Elitebook bác.
    Làm dòng game cho nó tốt rồi làm thêm mấy dòng khác.
    Từ từ rồi nó cũng có hết à.

Trích dẫn Gửi bởi Wyzofire9
    Nếu bác nào cần hỏi thông tin gì thì cứ vào spam cho mình . Cái nào mình biết mình sẽ hỗ trợ .

up................................................ ............

Đóng góp cái là mấy nhà nhập khẩu nên để ý đến dòng G của MSI , vì ít ra hãng này p/p tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dòng GE mới ra gen 2 , nhìn đẹp mê ly luôn , giá lại hợp lí . 1k3 us đc i7-4700 + GTX 765M

cho xin đặt cục gạch. khi cần sẽ nhờ chủ topic trao đổi kinh nghiệm thêm

Trích dẫn Gửi bởi zipder
    Đóng góp cái là mấy nhà nhập khẩu nên để ý đến dòng G của MSI , vì ít ra hãng này p/p tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dòng GE mới ra gen 2 , nhìn đẹp mê ly luôn , giá lại hợp lí . 1k3 us đc i7-4700 + GTX 765M
    Vấn đề ở chỗ nhu cầu của dân mình bạn ơi . nếu nhu cầu nhiều như dòng asus R.O.G hay dòng Dell Alienware thì nhập ngay .

Nhưng bây giờ bên mình cũng làm thêm cả mảng nhập hàng theo cấu hình tự build cho khách hàng mà . Khách hàng thích chọn cấu hình và hãng nào cũng đc .

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    cho xin đặt cục gạch. khi cần sẽ nhờ chủ topic trao đổi kinh nghiệm thêm
    Dạ cũng mong đc bên đó hỗ trợ thêm nếu có gì cần .

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm mua laptop alienware tại Hà Nội
    Bởi duongthidiu trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 10-04-2014, 07:08 PM
  2. so sánh giữa razer blade và razer blade pro
    Bởi ngoctuyen trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-25-2014, 03:42 PM
  3. Hỏi về giá alienware
    Bởi trongtin89 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 17