Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4
    Đang ở
    0902585154

Nhờ tư vấn cửa hàng laptop used uy tín HCM

Mọi người ơi có thể hướng dẫn cho em cửa hàng nào bán Laptop đã qua sử dụng ở Hồ Chí Minh mà uy tín không ạ, em có tham khảo thì biết Khoavang.vn, Phong Vũ, Hoàng Long, Vietcali, Laptopcali, Laptopno1, Laptopnew ... đều bị cho vào blacklist ạ, giờ em tìm mãi vẫn chưa biết cửa hàng nào uy tín có đủ độ tin cậy để mua máy ạ, em xin cảm ơn.

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    up cho b nhé

=))) Bác xem lý do vô Blacklit nhé. Chứ em không bán hàng dính phốt nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

bạn mua để mục đích dùng vp hay chuyên dụng gì? có khoảng bao nhiêu?Kinh nghiệm mình từ đồ công nghệ ở SG thì thượng vàng hạ cám, thứ gì cũng có.Bạn cần trang bị cho mình 1 vôn kiến thức cơ bản nhất về thứ bạn cần mua,hoặc là có ng quen am hiểu, dù là mua chính hãng hay các CH xách tay, cũng đều phải test cho kỹ,cố ko manh động nóng vội.Đừng nghĩ cửa hàng lớn thì tin tưởng nên ôm về dùng rồi sau đó xui sao lại ôm hận.còn các CH xách tay ở ngoài thì giá tố hơn, và tất nhiên test, quan sát rồi hẵn quyết.Trc giờ mình toàn mua đồ new xách tay, còn lap user thì xem nơi bán bao test hay Bh ra sao thì quất thôi.