Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    Nói thật luôn ạ. Màn Envy 15T rất rỗ, mình là dân HD cũng chê con này rất nhiều. Độ phân giải chỉ chiếm 10% 1 cái màn đẹp, còn màn Y5070 màn rất mịn, góc nhìn rộng, độ sáng cũng ở mức bình thường trong tiền, con này ấn tượng nhất chính là góc nhìn rộng. Đó là nói chuẩn
    Mình còn nhớ có ông laptop nào đó bảo laptopnew là tập hợp một đám trẻ ranh học lớp 9 lớp 10. Thích nói sao thì nói. Các trang review nước ngoài với nhiều chuyên gia đánh giá cũng chào thua mấy anh này

Đâu là màn hình của Lenovo Y50 ???

Trích dẫn Gửi bởi lemhieu
    Mình còn nhớ có ông laptop nào đó bảo laptopnew là tập hợp một đám trẻ ranh học lớp 9 lớp 10. Thích nói sao thì nói. Các trang review nước ngoài với nhiều chuyên gia đánh giá cũng chào thua mấy anh này
    Mời ông ấy vào so trình cao thấp. Bác có test trực tiếp chưa. Ngay cả becnh mark cũng chỉ là tham khảo. Có chắc họ becnh cùng window. Rất nhiều yếu tố ảnh hưởng. Xin lỗi em làm test lap của techz ạ. MSI đời Ivy em là người đầu tiên VN Bench Mark mượn hàng bên anh Tú Global. Có sao em nói, không vừa lòng ai thì các bác bỏ quá cho. Còn envy thì ai dùng qua cũng công nhận xấu nhé.

các bác cải nhau một hồi em chả biết đâu mà lần [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi baden_119
    các bác cải nhau một hồi em chả biết đâu mà lần [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    lên mạng xem đánh giá của mấy bạn nước ngoài là khách quan bạn ah [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]