Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Trích dẫn Gửi bởi tít anh
    Nếu kèm thêm cái màn vs bàn phím + chuột thì nó hết bao nhiu vạy bác. E có thằng em cũng mua cùng luôn.nên muốn hỏi bác cho kĩ để bảo nó cầm cho đủ ạ.
    Hì bạn cứ ra anphatpc ở 269 Chùa Bộc vào cho em gặp a Tiến ... ANh Tiến thân thiện lắm qua chơi cũng được mà ^^ thiếu tiền về nhà lấy ~.~ không sao đâu , không có gì phải ngại

Màn hình thì tầm giá 2-3 triệu chắc xài tạm ổn .. Bạn qua đó nhờ anh ấy tư vấn cho nhé : nên lấy DELL - Viewsonic - Asus cũng bền lắm đó . À lấy loại có tấm nền IPS nhìn sẽ đẹp hơn

bàn phím thì :
    E-BLUE™ - Elated EKM046BK

Chuột tham khảo em này nhé :
    E-BLUE Cobra II EMS151

Mình cũng xài Eblue cả bộ đây bền lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    Hì bạn cứ ra anphatpc ở 269 Chùa Bộc vào cho em gặp a Tiến ... ANh Tiến thân thiện lắm qua chơi cũng được mà ^^ thiếu tiền về nhà lấy ~.~ không sao đâu , không có gì phải ngại

Màn hình thì tầm giá 2-3 triệu chắc xài tạm ổn .. Bạn qua đó nhờ anh ấy tư vấn cho nhé : nên lấy DELL - Viewsonic - Asus cũng bền lắm đó . À lấy loại có tấm nền IPS nhìn sẽ đẹp hơn

bàn phím thì :
    E-BLUE™ - Elated EKM046BK

Chuột tham khảo em này nhé :
    E-BLUE Cobra II EMS151

Mình cũng xài Eblue cả bộ đây bền lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Đẹp đi đôi với giá tiền

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app

Trích dẫn Gửi bởi viet21047
    Đẹp đi đôi với giá tiền

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app
    hì thì rõ rồi bạn ... Nhưng sẽ có 1 mức gọi là mức chấp nhận được chứ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

ít tiền cứ amd mà mua thôi. đợi tích đủ mua vga hơi lâu. cứ mua a6 trươcd sau này cắm vga cũng đc mà thế mới hợp lý. chứ mua g về ko vga chơi xấu hoắc. amd igpu khỏe đủ bạn chơi high setting

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]Về cơ bản bạn nói đúng iGPU của AMD A6 đó mạnh ngang với GT 430 là đủ chơi LOL high setting rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bạn chủ topic cũng có thể ngâm cứu AMD xem [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Giang2511
    ít tiền cứ amd mà mua thôi. đợi tích đủ mua vga hơi lâu. cứ mua a6 trươcd sau này cắm vga cũng đc mà thế mới hợp lý. chứ mua g về ko vga chơi xấu hoắc. amd igpu khỏe đủ bạn chơi high setting
    Bác cho em xem lại cấu hình theo của bác vs gía tiền như vậy cóổn ddk kô ạ

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]Về cơ bản bạn nói đúng iGPU của AMD A6 đó mạnh ngang với GT 430 là đủ chơi LOL high setting rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bạn chủ topic cũng có thể ngâm cứu AMD xem [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Đồ điện tử khá là phong phú bác nhỉ.có quá nhiều lựa chọn.em phân vân quá.mà thằng em quen nó cũng bảoem xem cấu hình nào ổn và giá như vậy để nó mua cùng đợt luôn.mà sau này có thể nâng cấp dần theo xu hướng game nặng dần ý bác.

Trích dẫn Gửi bởi tít anh
    Đồ điện tử khá là phong phú bác nhỉ.có quá nhiều lựa chọn.em phân vân quá.mà thằng em quen nó cũng bảoem xem cấu hình nào ổn và giá như vậy để nó mua cùng đợt luôn.mà sau này có thể nâng cấp dần theo xu hướng game nặng dần ý bác.
    Bạn có thể mua cấu hình như thế này của bác hoanganhvudelux
    ( mình sửa lại 1 chút )

CPU :AMD A6 6420K 4.0 Turbo 4.2 Dual core ( iGPU tích hợp HD8470D 1GDDR3 - 128 bits )
    Main :ECS – A55 FM2 FULL TỤ RẮN
    RAM :kingston 4GB
    HDD :500GB Seagate/WD
    Nguồn :Acbel 350W ATX
    Case : Cùi

iGPU HD 8470D đủ cho bạn chơi LOL ở mức high setting đó .. Sau mua VGA sau cũng được
    Giá cả dàn trên khoảng 5T <

Các Chủ đề tương tự

1. xin tư vấn build case nhẹ nhàng, tiết kiệm
    Bởi voquangardenland trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 07:31 AM
  2. Xin tư vấn build case
    Bởi theheweb trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-05-2014, 08:12 PM
  3. Cần tư vấn Build Case Chơi Game và Màn hình 18.5" trên dưới 20tr
    Bởi thanthien286 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 10-04-2014, 06:28 PM
  4. [Tư Vấn] Giúp mình build case 9m
    Bởi ThanhDieuNguyen trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-07-2014, 06:39 AM
  5. Em build case như thế này có hợp lý k ạ !
    Bởi nguyenngochung trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-01-2014, 12:04 PM