Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 35 của 35
    Trích dẫn Gửi bởi vandungtk2004
    Uhm, pin yếu nhớt
    đc quả chip quá ngon so vs laptop giá rẻ bh

mới rinh 1 em về trưa nay, sau khi vọc thì có mấy điểm: cài window7 được nhưng cài xong khởi động máy ko vào win, chỉ có dấu trừ màu trắng nhấp nháy mãi thôi. Cài Win8.1 cực kỳ rườm rà (do mình mua về tự cài) thì phải chuyển ổ cứng từ MBR sang GPT mới cài được, đồng thời khi cài đặt tới chỗ chọn phân vùng để cài, phải delete phân vùng thành Unallocaticed thì mới cài được. Đang xài Win8.1 để comment đây các bạn ạ. TouchPad thì đa điểm, rộng, zoom website bằng 2 ngón tay được (do đó đôi lúc bị zoom ngoài ý muốn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) , cơ mà touchpad nó bị LAG và kém lắm, thế mới đau chứ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( ko được như mong đợi cho lắm! Để mai cài máy ảo và mấy phần mềm nặng rồi thử xem cơ bắp em ấy thế nào, có gì comment lại cho ae sau [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] g9

Hehe, có j bác cứ liên lệ lên đây, ae mình cùng chia sẻ kinh nghiệm sử dụng

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Giữ 2 con này tầm 13 triệu thì vote bạn lấy P550LNV nhé, dùng card GT 840M ngon hơn GT 820M nhiều
    ASUS P550LNV-XO220D - i5-4210U 1.7GHz, 4GB, 1TB, VGA GT 840M 2GB, 15.6"
    Con nếu có tiền tầm 14 triệu thì làm con ASUS K551LN luôn nhé, vỏ nhôm sang trọng hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ko biết sao có ác cảm vs dòng U, đang tìm 1 em asus dòng M tầm 13-15 tr mà khó wa, chắc chuyển sang hp pro

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    Chip M tầm hơn 14tr có model hp 450 g1 khá ngon nhé thớt

HP ProBook 450 G1 F6Q45PA Core i5 4200M - 4GB - 500GB - VGA Radeon 8750M 2GB - Dos
    ở Đà Nẵng em này hiện giờ là bao nhiêu vậy.Laptopno1 có chi nhánh ở đây ko