Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Các bác cho em ý kiến con này với

Các bác có ai dùng em này rồi cho em 1 bài đánh giá nhé: Lap
    Lenovo IdeaPad Z510 5939-1082
    Các bác đánh giá hộ em về hiệu năng, nhiệt độ máy khi chơi game (DotA 2 set cấu hình cao), có lỗi lầm gì lặt vặt ko
    P/S: Nếu có thể các bác tư vấn giúp em trong tầm giá 15tr thì lap nào cấu hình mạnh nhé! (Em ko thích con Dell 7537 đâu, dân tình đồn thổi là em này lỗi linh tinh lắm)

bác xem mấy con Dell Vostro xem thế nào.![IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ờm, em muốn hỏi là các bác có thể đánh giá hộ em con Lenovo này trước ko đã

giới thiệu cho probook 450 g1 thì lại quay ra hỏi con lenovo Z [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đúng là đẽo cày giữa đàng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi tickcoi
    giới thiệu cho probook 450 g1 thì lại quay ra hỏi con lenovo Z [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đúng là đẽo cày giữa đàng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ơ, em có nhờ các bác giới thiệu con Probook đâu? em nhờ các bác đánh giá con z510 mà?

em này so cấu hình là ổn còn bền hay k dùng mới biết được em ak

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    em này so cấu hình là ổn còn bền hay k dùng mới biết được em ak
    Cho em hỏi con này có mẫu 2 cổng USB 3.0, 2 cổng 2.0 ko ạ? Vì em ko cần đầu đọc thẻ

Trích dẫn Gửi bởi glacial_man
    Cho em hỏi con này có mẫu 2 cổng USB 3.0, 2 cổng 2.0 ko ạ? Vì em ko cần đầu đọc thẻ
    1 cổng USB 2.0 thôi bạn, khung của máy rồi, chỉ có option cấu hình chứ ko có option Ports [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    2 USB 3.0, 1 USB 2.0, audio combo jack, micro-HDMI, 2-in-1 card reader (SD/MMC), VGA, LAN

Trích dẫn Gửi bởi glacial_man
    các dòng laptop h đều có cổng 3.0 và 2.0 b nhé

Em thích 4 cổng! Nhưng thôi ko sao!