Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

G3220
    Asrock H81M-DGS
    Gskill 4GB
    Acbel 350W
    HDD 500GB Seagate
    Case cùi

CPU : intel pentium G3220
    Main : Asrock H81M DGs
    RAM : kingston 4gb hoặc không thì patriot 4gb ( càng rẻ càng tốt )
    PSU : Antec BP 300
    HDD : WD 500GB blue
    VGA : zotac GTX 650
    Case : Cùi cùi tầm 300k

Tổng sẽ là khoảng hơn 7T6
    Nếu muốn bớt tiền đi bạn có thể lấy VGA : Gainward GT 730 bản 1GDDR5 64bit có FAN ( loại có nhân cuda 384 ) Giá rẻ hơn Zotac GTX 650 800k đó

Hà Nội tham khảo anphatpc 269 Chùa Bộc

E ơ

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan

Nếu muốn bớt tiền đi bạn có thể lấy VGA : Gainward GT 730 bản 1GDDR5 64bit có FAN ( loại có nhân cuda 384 ) Giá rẻ hơn Zotac GTX 650 800k đó

E ở tphcm. Liệu giá cả có khác k ạ

E ở tphcm giá có chênh lệch j k nhỉ

Trên chưa bao gồm mh ak. Hic. Cấu hình đó có chạy đk những thứ đòi hỏi cấu hình cao như pts hay chơi game có tốt k ạ

nói chung là chạy được thôi bạn ... Cấu hình đó tốt nhất trong tầm giá của bạn rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Nói chung mình hay chơi game nên cũng không biết đánh giá các phần mềm pts thế nào
    nhưng cấu hình trên thì chơi tốt : LOL , CF , FIFA3 - Game online 3D : VLTK3d ở mức trung bình thôi nhưng vậy là ok rồi , Tiếu Ngạo Giang Hồ 3D ,
    Game off thì NFS rivals chắc để được ở mức Medium [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Còn mấy game off khủng cỡ Cryisis 3 thì mình không chắc nhé , chắc chơi được nhưng ko sướng @@

Hì Mình nói thế bạn đừng buồn tại cái cấu hình của NSX đưa ra Nó cũng linh tinh lắm ~.~ nên mình đánh giá dựa vào cấu hình thực tế đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Màn hình thì cấu hình trên chưa bao gồm ... nếu gồm cả màn hình nữa thì bỏ VGA đi chắc chỉ chơi tốt được LOL , CF @@

nói chung là chạy được thôi bạn ... Cấu hình đó tốt nhất trong tầm giá của bạn rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Nói chung mình hay chơi game nên cũng không biết đánh giá các phần mềm pts thế nào
    nhưng cấu hình trên thì chơi tốt : LOL , CF , FIFA3 - Game online 3D : VLTK3d ở mức trung bình thôi nhưng vậy là ok rồi , Tiếu Ngạo Giang Hồ 3D ,
    Game off thì NFS rivals chắc để được ở mức Medium [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Còn mấy game off khủng cỡ Cryisis 3 thì mình không chắc nhé , chắc chơi được nhưng ko sướng @@

Hì Mình nói thế bạn đừng buồn tại cái cấu hình của NSX đưa ra Nó cũng linh tinh lắm ~.~ nên mình đánh giá dựa vào cấu hình thực tế đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Màn hình thì cấu hình trên chưa bao gồm ... nếu gồm cả màn hình nữa thì bỏ VGA đi chắc chỉ chơi tốt được LOL , CF @@
    Tại mk cũng k phải mua máy để chơi game. Lâu lâu ol cf tí thui. Tai k am hiu 1 tí gì vê máy tính luôn. Mk muốn kiếm 1 chiếc chu yếu nghe nhạc. Xem phim. Duyệt wed. Có tí gảme như bạn nói là ok rồi. Ngoài ra để vọc vạch mấy phần mềm như pts.... Vọc vạch đt chút la ok. Tks bn

Các Chủ đề tương tự

1. Các khoản bạn sẽ tiết kiệm được khi mua nhà
    Bởi binhseo2800 trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-17-2015, 10:16 AM
  2. Tư vẫn mua máy tính khoảng 20 củ
    Bởi tuanlinhland trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-30-2014, 05:31 PM