Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Nơi bán ultrabook HP Spectre 13t-3000 hoặc Dell XPS 15 (2014)

Tình hình là em vừa thi đậu Đại Học..Bố mẹ tính thưởng cho e 1 con lap. Em ưng 2 con ultra là HP Spectre 13t-3000 và Dell XPS 15 (2014). Mong các bác tư vấn giup em chỗ bán 1 trong 2 con này. Em xin trân thành cảm ơn và hậu tạ một thùng dầu ăn NEPTUNE 1:1:1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tiếc quá. Spectre 13 bên mình nhập về bán hết luôn trong vòng 1 ngày. Con này quá ngon.

Trích dẫn Gửi bởi heroftu
    Tiếc quá. Spectre 13 bên mình nhập về bán hết luôn trong vòng 1 ngày. Con này quá ngon.
    Tiếc quá bác ơi!!!!

Cần XPS 15 ( 2014) thì tham khảo bên mình xem bạn nhé!

Trích dẫn Gửi bởi kems2kuabii
    Tiếc quá bác ơi!!!!
    Xem thêm lenovo yoga 2 pro bác ơi. Con này em dùng thử thấy rất phê, em nó xài được rất nhiều tình huống

Trích dẫn Gửi bởi kems2kuabii
    Tình hình là em vừa thi đậu Đại Học..Bố mẹ tính thưởng cho e 1 con lap. Em ưng 2 con ultra là HP Spectre 13t-3000 và Dell XPS 15 (2014). Mong các bác tư vấn giup em chỗ bán 1 trong 2 con này. Em xin trân thành cảm ơn và hậu tạ một thùng dầu ăn NEPTUNE 1:1:1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác ở đâu nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. nhờ các bác tư vấn mua ultrabook
    Bởi nchien trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 09-23-2014, 03:25 AM
  2. Tư vấn mua Dell vostro 3560 ở đâu TP.HCM 9/2014 ????
    Bởi donitsme trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-17-2014, 05:32 AM
  3. Nhờ tư vấn Ultrabook dưới 15 triệu
    Bởi nguyenchien1102 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Bài viết cuối: 09-11-2014, 01:18 AM
  4. Tư vấn chọn mua ultrabook
    Bởi duahongbo trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Bài viết cuối: 09-05-2014, 05:22 AM
  5. tư vấn mua laptop or ultrabook