Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

lắp máy chơi game tầm 50 tr

như tiêu đề , mấy ae giúp mình lắp pc với 50tr , 16gb ram ,Intel® Core™ i7-4820K Processor , vài cái card VGA 2Gb , HDD 2tb , SSD 120GB hoặc 256GB (nếu giá rẻ) , main thì tùy mấy ae lựa giúp , nguồn , màn hình , chuột và bàn phím chuyên dụng
    tiện thể tư vấn cho em nên mua wifi card nào gắn trong cho rẻ
    bác nào tư vấn tận tình và rẻ nhất thì để yahoo lại em cho thẻ cào tùy lòng hảo tâm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    yahoo em là anh199coll

định xây máy trạm luôn hả?vãi cả 50 triệu còn xài tư vấn cho mấy cái "giá rẻ" nữa

không :3 tui thiết kế đồ họa loại nặng , chả là có mấy cái dự án game mà đem về nhà làm tiếp , làm biêng lên công ty quá

Trích dẫn Gửi bởi AnhNguyen934
    không :3 tui thiết kế đồ họa loại nặng , chả là có mấy cái dự án game mà đem về nhà làm tiếp , làm biêng lên công ty quá
    bro ở HN, SG hay tỉnh thành khác mới dc ạ

Đang ở
    Cần Thơ
    SG ạ

Hic, mình thì đang loay hoay kiếm tiền để build 1 case = 1/5 của thớt thôi...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cố tí làm em máy bàn di động này, chắc cũng không sợ bố con thằng Game năng nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sager NP9570 (Clevo P570WM) Intel® Core™ i7-4820K 3.7GHz 750GB 7200rpm 8GB 17.3" FHD 16:9 "Glare Type" Super Clear Ultra Bright LED Glossy Sager Screen w/ 90% NTSC Color Gamut (1920x1080) DVD-RW BT Video Camera NVIDIA® GeForce™ GTX 880M (8.0GB) GDDR5 PCI-Express DX11 Finger Print Reader Multi Color Backlit Keyboard Windows® 8.1 64-Bit Sager Branded 1 Year Warranty