Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Xin các Bác tư vấn mua lap chuyên vẽ AutoCAD khoảng 13-14tr ( Asus or Dell)

Các bác tư vấn giúp em. Em đang định mua 1 em Asus or Dell khoảng 13-14tr. Em học xây dựng nên chuyên dùng vẽ AutoCAD nhiều với thỉnh thoảng có chơi game CS1.1, AOE, CF, Fifa3 vọc ít Photoshop. Em xem qua mấy cái dùng chíp thế hệ thứ 4 thì thấy toàn máy chíp U tiết kiệm điện chứ không thấy có chíp M như thế hệ thứ 3 vậy là sao ạ. Chíp U, i5 cạc màn hình rời vậy với nhu cầu của em thế có tốt không các bác. Con nào được các bác tư vấn luôn giúp e với. Em Cảm ơn ạ :3

Hầu hết jờ là chip U hết mà bạn,bạn kiếm chip M thì giá cao lắm,bạn xài asus đi,bền với bảo hành 2năm nữa,bạn add yahoo:anfaman03 hay skype:dpminhhuy đi,mình chọn cho bạn mua

Trích dẫn Gửi bởi vu.storm
    Các bác tư vấn giúp em. Em đang định mua 1 em Asus or Dell khoảng 13-14tr. Em học xây dựng nên chuyên dùng vẽ AutoCAD nhiều với thỉnh thoảng có chơi game CS1.1, AOE, CF, Fifa3 vọc ít Photoshop. Em xem qua mấy cái dùng chíp thế hệ thứ 4 thì thấy toàn máy chíp U tiết kiệm điện chứ không thấy có chíp M như thế hệ thứ 3 vậy là sao ạ. Chíp U, i5 cạc màn hình rời vậy với nhu cầu của em thế có tốt không các bác. Con nào được các bác tư vấn luôn giúp e với. Em Cảm ơn ạ :3
    Chip M core i5 thì mạnh hơn chip U core i7. Thích chip M thì có con Dell Vostro V5560 Core i5-3230M, Ram 4gb, HDD 750gb, VGA GT 730M 2gb. Con này thì cad thoải mái, Fifa3 vô tư

Trích dẫn Gửi bởi vu.storm
    tầm đó b tham khảo Dell 5547 là OK rùi b ak

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn chọn mua laptop làm solidworks, autocad và các phần mềm cơ khí.
    Bởi buihanghn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-25-2014, 03:58 AM
  2. Tư vấn mua máy asus or acer or vaio tầm 14tr.
    Bởi buidung1021119 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-18-2014, 05:57 PM
  3. Ai cần chuyển nhượng Alienware M17x hoặc Asus g750 pm đây ạ ?
    Bởi etruyen trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-06-2014, 07:12 AM
  4. tư vấn mua laptop khoảng 14tr
    Bởi yeuanhsuotdoi trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 08-23-2014, 01:54 AM
  5. Tư vấn mua laptop asus màn hình 15 inch. Tầm 12-14tr.
    Bởi binodinh trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 08-18-2014, 09:43 PM