Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Cho mình hỏi mua hàng ở khohangre hay HÀ Việt-Thái Hà....?

Mình định mua con Laptop Dell 15R In (i5-Ram 4G- HDD 750G-ATI 1G) ở khohanghangre.Mình đã check thử 1 máy ở đó.Thấy hộp còn dán,túi bọc laptop thì chỉ dán 1 cái băng dính,check sever tag thì là hàng phân phối tại Singapor và không được bảo hành tại trung tâm Dell Việt Nam của Cty Lạc Việt.Họ bảo sẽ lo bảo hành cho mình 12 tháng mà không mất thêm phí gì cả.Nhưng mình thấy không an tâm.
    Bạn nào có kinh nghiem mua hàng ở đây thì chỉ mình với[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( Thanks nhiều

Các bác tư vấn giúp em uy tín của cửa hàng khohangre-Hà Việt và An Khang vớiiiiiiii..........Em đang cần gấp :cry:

Hic..........Ai giúp em với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

Thử mấy chỗ kh xem. Havietcomputer, nama, laptopno1...

Tin vui cho những nhà bán buôn chính hãng, tin buồn cho người có Dell xách tay, Dell sẽ không bảo hành cho laptop công ty và laptop xách tay nữa. Xin chia buồn

Trích dẫn Gửi bởi nguyentranglaptop
    Tin vui cho những nhà bán buôn chính hãng, tin buồn cho người có Dell xách tay, Dell sẽ không bảo hành cho laptop công ty và laptop xách tay nữa. Xin chia buồn
    Thông tin từ đâu đấy cậu.Có từ bao giờ........Mình mới qua mấy công ty.Họ đều bảo là chuyển bảo hành về Vn nên có thể bảo hành tại Trung tâm bảo hành Dell VN được mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

dell xách tay vẫn bảo hành bình thường, phí chuyển bảo hành 15$, cái này bên nào bán thì bù chi phí đó thôi. 1 phiếu bầu cho www.khohangre.vn

dòng 15R Queen thì VGA là Geforce 525M GT 1GB chứ k phải là ATI

Trích dẫn Gửi bởi nguyentranglaptop
    nhãm nhí,trên dell ng ta nêu rỏ,xách tay hay nhập khẩu gì về thì vẫn BH được hết,chỉ cần chuyển bảo hành về là ok thôi bác ah,

Trích dẫn Gửi bởi haohao_chuacay
    nhãm nhí,trên dell ng ta nêu rỏ,xách tay hay nhập khẩu gì về thì vẫn BH được hết,chỉ cần chuyển bảo hành về là ok thôi bác ah,
    Nhìn chung để có thông tin tốt nhất là bác gọi điện thẳng lên Hàng Dell hỏi là rõ trắng đen, mình thì cũng chỉ biết Dell hàng ngoài thì chắc mẩm là không được bảo hành tại Việt Nam, bác có thắc mắc xin đặt câu hỏi như sau: Em có 1 cái laptop Dell nhập khẩu từ Sing, hàng ngoài, em có được bảo hành tại hãng không và gọi điện cho trung tâm bảo hành Dell Địa chỉ 2: Trung tâm Máy tính Xách tay - 198 Thái Thịnh, Đống Đa, Hà Nội; Điện thoại: 04 3514 92 32; Fax: 04 35149230 bạn sẽ có câu trả lời mà chả phải lo anh em trên này nói điêu hay nói khoác vì nếu hãng/ nhà phân phối mà không rõ thì anh em nào ở đây dám ý kiến