Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Mình xin các pro tinh tế tư vấn giúp mình chỗ mua macbook pro retina 2014 ở thành phố hồ chí minh

Trước tiên xin nhờ các pro tư vấn giúp mình nên mua macbook pro retina 2014 ở đâu trong thành phố hồ chí minh ạ mình đang phân vân giữa NMS,icenter và maccenter ạ và đây là lần đâu mình mua macbook nên không có kinh nghiệm kiểm tra máy như thế nào là ổn mình có đọc trên mạng macbook pro màn hình do LG sản xuất thì hay dính lỗi "lưu ảnh" mình thấy có bạn chỉ là ghi một mã gì đó nếu LP là của LG còn LNS là của Samsung mà nếu muốn kiểm tra như vậy thì mình phải mở máy lên mới kiểm tra được có cách nào khác mà không cần mở máy lên mà vẫn biết màn hình máy đó do ai sản xuất không? Mình xin nhờ các pro chỉ gà mờ như mình để mình xin cám ơn các pro trước nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

pó tay bác này, anh tháo màn hình ra kiểm tra, hjhj.vì sao qua trời người đọc mà ko ai trả lời đó,
    bac cần con gì bao1 em, em cho giá, mua may cho kia chi cho mắc trời,mien bao hanh day đủ ma2 xài, trămnguoi 10 ý

Trích dẫn Gửi bởi hainp88
    pó tay bác này, anh tháo màn hình ra kiểm tra, hjhj.vì sao qua trời người đọc mà ko ai trả lời đó,
    bac cần con gì bao1 em, em cho giá, mua may cho kia chi cho mắc trời,mien bao hanh day đủ ma2 xài, trămnguoi 10 ý
    Máy nào vậy bác

anh cần dòng nào, báo em , em kiểm kho cho giá, ko cứ đưa ra giá tiền.

Người ta bảo khui seal, mở máy lên kiểm tra chứ có phải là tháo màn hình ra đâu. Đọc cho cẩn thận chứ.

anh cần dòng nào, báo em , em kiểm kho cho giá, ko cứ đưa ra giá tiền.
    Dạ đang phân vân có nên mua hàng ở NMS sài gòn không ạ chứ máy thi em lựa rồi ạ

Trích dẫn Gửi bởi ngochantoto
    Người ta bảo khui seal, mở máy lên kiểm tra chứ có phải là tháo màn hình ra đâu. Đọc cho cẩn thận chứ.
    Ôi trời tháo màn hình ra chắc trốn luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

cho em dòng ban muon mua, còn bác thĩ mua ở đó thì mua thôi, em không ép được các anh dư dả về tinh tế được.

cho em dòng ban muon mua, còn bác thĩ mua ở đó thì mua thôi, em không ép được các anh dư dả về tinh tế được.
    Dạ macbook pro retina 2014 i7 ram 16gb iris pro ạ mình không phải dư giả đâu mà tại đọc hết trên mạng thấy có chỗ đó bán hàng chính hãng rẻ hơn mấy chỗ khác thôi ạ còn hàng xách tay thì mình cũng muốn mua mà không biết ở sài gòn chỗ nào bán hàng xách tay uy tín nên mình sợ thôi bạn mua xong con này là ăn mì tới tết đó ạ

Trích dẫn Gửi bởi khoacaibe
    Ôi trời tháo màn hình ra chắc trốn luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    Vậy đi ngày mai bạn đi với mình. Khui seal kiểm tra mà màn hình LG thì bảo mình đi rút tiền rồi về luôn. Bạn ở lại người ta hỏi thì bảo là mình thuê bạn đi kiểm tra máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Lựa chọn giữa Macbook retina 15 MC975 vs ME664
    Bởi lamcoi_1987 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 09-20-2014, 04:34 PM
  2. sony pro hay macbook air(2014) hay sony duo
    Bởi QuangQuy0214 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-10-2014, 06:04 PM
  3. Giúp em với, Macbook Pro Retina 15" hay Dell M3800??
    Bởi wapthai trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-06-2014, 05:32 PM
  4. Tư vấn mua MacBook Pro w Retina Display 2nd.
    Bởi gamevietinfo trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-18-2014, 07:48 PM
  5. Có nên mua macbook pro retina 15" MC976 mid 2012 vào thời điểm này không !!
    Bởi nhahangbichcau trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-18-2014, 06:59 AM