Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Xin tư vấn mua Laptop ở HCM

Tình hình là em muốn mua 1 em trong tầm giá khoảng 20tr mà đang phân vân không biết chọn dòng nào giữa Dell, HP, Asus. Nhờ các bác tinh tế tư vấn giúp và cho e biết nơi nào bán hàng uy tín nhé.
    e làm bên xây dựng dùng 1 số phần mềm chuyên ngành liên quan đến 3D

tầm này tham khảo model hp này nhé thớt

HP ENVY 15 Core i7 4700MQ - 8GB - 1TB - Full HD - VGA GF 740M GT 2GB - Win 8 - USA

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    tầm này tham khảo model hp này nhé thớt

HP ENVY 15 Core i7 4700MQ - 8GB - 1TB - Full HD - VGA GF 740M GT 2GB - Win 8 - USA
    Thanks bác, e nay xách tay hả bác??? e này mỗi nơi mỗi giá e rối luôn

Envy 15t Core i7-4700MQ, Ram 8gb, HDD 1TB, VGA GT 740M 2gb, Full HD hang USA win 8 bản quyền. Brand new, Seal bảo hành 12 tháng. Một đổi 1 trong tháng đầu nếu hư hỏng phần cứng. Bạn tham khảo con này xem.

Trích dẫn Gửi bởi miénoida
    Tình hình là em muốn mua 1 em trong tầm giá khoảng 20tr mà đang phân vân không biết chọn dòng nào giữa Dell, HP, Asus. Nhờ các bác tinh tế tư vấn giúp và cho e biết nơi nào bán hàng uy tín nhé.
    làm 3D thì thớt tham khảo mấy em mobile workstation thôi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... còn không thì ráp máy bàn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi thegioisoshop
    làm 3D thì thớt tham khảo mấy em mobile workstation thôi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ... còn không thì ráp máy bàn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    thanks bác. liên quan đến 3D thôi, chủ yếu 2D

chiến mấy em envy cấu hình khá ổn , hoặc asus n56 nhé bác

Thanks bác, e nay xách tay hả bác??? e này mỗi nơi mỗi giá e rối luôn
    dòng này có nhiều cấu hình mà thớt, thớt xem có kỹ thông tin. em này hàng nhập khẩu USA nhé thớt

Asus N56JN bảo hành 2 năm cho chắc b ak hj