Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

[Help] cần giúp đỡ khắc phục lỗi Thinkpad x201

Kính chào các ae trên 4rum
    Tình hình là em vừa tậu lại con máy Thinkpad x201 Corei5 520M Ram 4G Pin9Cell tại laptopdaiduong.

Vì thời gian gấp rút cần làm mô phỏng vùng phủ sóng bằng phần mềm Forsk Atoll + kinh tế khó khăn nên mua lại con này với giá 6tr500k.

Sau hơn 2 tuần sử dụng em bị một vài lỗi sau mong ae trên diễn đàn cho ý kiến giúp đỡ.

1. Chức năng bảo mật quét vân tay bị lỗi Cannot enroll user.

mặc dù đã updriver từ trang web của lenovo phần fingerprint cho win7 32Bit rùi mà vẫn không đc.

2. Loa trên màn hình không hoạt động. Em có bật một bài hát lên nhưng chỉ nghe được loa ở dưới bụng của máy, phần trên không nghe đc. không biết có phải do không có phần mềm kích hoạt nó không?

AE nào trên diễn đàn biết cách khắc phục các lỗi trên mong ae chỉ giáo giúp.
    Mong sớm nhận được sự trợ giúp của các ae trên 4rum Xin chân thành cảm ơn.

Máy đẹp 99% không bạn?

Bạn cài "...fingerprint softwware" cho đúng dòng máy, đúng win? và ?bit không?

Hai vị trí bạn chỉ trên cạnh màn hình không phải vị trí loa mà là vị trí ăn-ten wifi và WWAN đó bạn, loa bạn nghe phía dưới là OK rùi.

Sao không lấy con X301 huyền thoại với nhiều ưu điểm hơn, rẻ hơn, vẫn dư khả năng cho bạn xài. Chỗ Minh này hình như có đấy.

Trích dẫn Gửi bởi straightforward
    Máy đẹp 99% không bạn?

Bạn cài "...fingerprint softwware" cho đúng dòng máy, đúng win? và ?bit không?

Hai vị trí bạn chỉ trên cạnh màn hình không phải vị trí loa mà là vị trí ăn-ten wifi và WWAN đó bạn, loa bạn nghe phía dưới là OK rùi.

Sao không lấy con X301 huyền thoại với nhiều ưu điểm hơn, rẻ hơn, vẫn dư khả năng cho bạn xài. Chỗ Minh này hình như có đấy.
    Cám ơn bạn đã reply!
    -máy mình thì chỉ đc cỡ 95% thôi.

-mình cái fingerprint software được update từ driver tải trên web lenovo thôi. Win là bản chỗ bán ng ta cài cho 32Bit. => bạn có cách nào khắc phục lỗi này k?

- mình cứ tưởng chỗ đó là loa chứ @@!

- mình lỡ mua con này rùi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. cơ mà x301 chắc phải đắt tiền hơn chứ?

Các Chủ đề tương tự

1. Sài gòn mua thinkpad t530 new ở đâu ạ?
    Bởi minhduc206 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-28-2014, 04:19 PM
  2. Nhờ các bác tư vấn mua thinkpad X201 hay Elitebook 2540p
    Bởi BavnPro trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-23-2014, 06:12 AM
  3. laptop thinkpad
    Bởi alohung trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-05-2014, 07:42 PM
  4. Cần mua Thinkpad T430.