Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

HN thì bạn thử tham khảo avishop, thaivinh nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Thấy trên WEB bên Avishop có bán giá thấp hơn một chút so với các cửa hàng khác.Nhưng ko ghi rõ hàng đó đã tính thuế chưa?

Trích dẫn Gửi bởi quocvuong1981
    Thấy trên WEB bên Avishop có bán giá thấp hơn một chút so với các cửa hàng khác.Nhưng ko ghi rõ hàng đó đã tính thuế chưa?
    đó là có giá bán cuối cùng và có thuế rồi đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

avishop ko có bán hàng xách tay nên bạn cứ yên tâm, chính hãng, ở đó bán cũng khá uy tín rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Còn tùy hãng máy bạn à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bạn mua asus thì avishop còn dell thì laptopno1 thì phải [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sent from my SGH-I897 using Tinhte.vn

Trích dẫn Gửi bởi vanduong942
    Còn tùy hãng máy bạn à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bạn mua asus thì avishop còn dell thì laptopno1 thì phải [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sent from my SGH-I897 using Tinhte.vn
    avishop dell vẫn có mà , laptopno1 thì bán chuyên dell hơn với ưa hàng xách tay thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi like1
    ai biết chỗ nào rẻ và uy tín ko nhỉ gửi mình link web site luôn với nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cái này tùy theo bạn mua dòng máy nào nữa bạn, mỗi cty điều có chính sách và giá khác nhau tùy theo dòng máy. Ở HN thì bạn có thể qua bên mình Việt Cali tham khảo xem bạn nhé, cần liện hệ mình hổ trợ giá tốt nhất cho bạn!

Thấy HNlab cũng có tiếng, nhg mình ko hiểu thực hư ra sao?

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    bạn mua laptop nào dùng theo mục đích gì, từ đó mới tìm chỗ bán chứ