Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Tư vấn ráp máy tính bàn, giá khoảng 3 trieu !!!!

AE nào có kinh nghiệm trong nghề giúp mình ráp 1 key máy khoảng 3trieu .[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]1 là có thể nâng cấp sau này..[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]2 là rảnh rỗi ngồi luyện game 1 chút (vd; game fifa ,cf , dota...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]).mình đã có màn hình , vỏ , phim chuột...( tận dụng cái vỏ key. của cái máy cũ. con lại làm mới toàn bộ key [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ) ...

Mình ở gần HN vì vậy AE cho luôn cái điện chỉ cung cấp linh kiện uy tín tại Hà Nội nếu biết ...

Mình ko biết về máy tính . Mong AE tận tình giúp đỡ.

Cám ơn AE Nhiều !!!!!![IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tầm tiền này mà bác y/c cao thế ... 2nd thôi bác ah

up, ai giup minh cai

uy tính thì khá nhiều nơi trong đó có hanoicomputer ấy giá tốt(mình ở HCM[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) mà tầm tiền này hơi khó đó bác[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi pinochio_gold
    AE nào có kinh nghiệm trong nghề giúp mình ráp 1 key máy khoảng 3trieu .[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]1 là có thể nâng cấp sau này..[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]2 là rảnh rỗi ngồi luyện game 1 chút (vd; game fifa ,cf , dota...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]).mình đã có màn hình , vỏ , phim chuột...( tận dụng cái vỏ key. của cái máy cũ. con lại làm mới toàn bộ key [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ) ...

Mình ở gần HN vì vậy AE cho luôn cái điện chỉ cung cấp linh kiện uy tín tại Hà Nội nếu biết ...

Cám ơn AE Nhiều !!!!!![IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Cấu hình đề xuất: Intel G1830+ Asrock H81M-DGS full tụ rắn+ Kingston 4GB + PSU Antec BP300P.

Tận dụng lại vỏ case và ổ cứng cũ nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    hiệu năng đồ họa của H81 Haswell hơn H61 tầm 40-50%, nên rất thích hợp chơi game online hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Gửi bạn bài viết này, hy vọng giúp được thêm lý do tại sao lại chọn những linh kiện trên, và có thể thêm bàn phím và chuột, cũng như nơi mua giá tốt ở trang 1:
    Đây là lý do tại sao quán game online nên chọn những linh kiện như thế này?

Trích dẫn Gửi bởi AC_Khanh01
    Cấu hình đề xuất: Intel G1830+ Asrock H81M-DGS full tụ rắn+ Kingston 4GB + PSU Antec BP300P.

Tận dụng lại vỏ case và ổ cứng cũ nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    hiệu năng đồ họa của H81 Haswell hơn H61 tầm 40-50%, nên rất thích hợp chơi game online hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Gửi bạn bài viết này, hy vọng giúp được thêm lý do tại sao lại chọn những linh kiện trên, và có thể thêm bàn phím và chuột, cũng như nơi mua giá tốt ở trang 1:
    Đây là lý do tại sao quán game online nên chọn những linh kiện như thế này?
    cấu hình nè tuy giá êm ếm đc bác à, nhưng mà để nói hiệu năng với h61+ 2030 thì còn nhiều yếu tố bác à, thật sự g1830 yếu bác à, con nè 2MB THÔI

Trích dẫn Gửi bởi pinochio_gold

khó. nhưng có thể vào voz forums săn hàng thanh lý 2nd hoặc săn máy cũ cần bán. cứ g2020+h61+250gb hdd + ram 4gb là đc bạn ạ săn lẻ chắc đc đó

Trích dẫn Gửi bởi minh bach
    cấu hình nè tuy giá êm ếm đc bác à, nhưng mà để nói hiệu năng với h61+ 2030 thì còn nhiều yếu tố bác à, thật sự g1830 yếu bác à, con nè 2MB THÔI
    Intel G1830 và Intel G2030 chênh nhau có vài % hiệu năng thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Intel G1830 thế hệ Haswell mới nhất khá mạnh, trong nhiều ứng dụng và game nó còn mạnh hơn cả CPU 4 nhân như Intel Q8200 hoặc một số CPU 4 nhân đời trước của AMD đó bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Gửi bác: http://www.tinhte.vn/threads/day-la...kien-nhu-the-nay.2307611/page-5#post-42530320

Socket mới thì mới hiệu năng phải chạy biết đc, chứ mà review thế đánh giá sao đc bác
    Cái gì phải thật bac à

Các Chủ đề tương tự

1. mua lap dell duoi 12 trieu...
    Bởi theheweb trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 10-09-2014, 12:27 AM
  2. Tư vân mua laptop asus khoang 16-17 trieu?
    Bởi huonghtt trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 02:45 AM
  3. Tư vẫn mua máy tính khoảng 20 củ
    Bởi tuanlinhland trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-30-2014, 05:31 PM
  4. tư vấn mua máy lap tầm 13 trieu
    Bởi anhdung0812 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-20-2014, 05:41 AM