Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

bác mua em nào vậy bác hj

BÁC CHIẾN EM NÀO THẾ , GHI RÕ CẤU HÌNH AE TƯ VẤN CHỖ MUA VÀ GIÁ CẢ HỢP LÝ NHẤT CHO BÁC

em nói câu công bằng thế này:
    1- bác trong nam nên còn có nhiều lựa chọn như laptopnew, laptopno1, thienthientan...nên cứ lựa chọn nơi giá tốt mà mua, sợ thì mua hàng chính hãng, mua xong đem ra hãng check luôn cho nó an tâm. (check ngoài hãng thì đảm bảo là hàng chính hãng, dùng phần mêm check cấu hình, check ổ cứng để biết máy chạy dc bao lâu....)
    2- tâm lý mua ở cửa hàng nhỏ thì mình hiểu, nhưng cũng đã có bao nhiêu anh em trên đây mua trước bạn rồi đó, nếu cửa hàng bán hàng giả, hàng nhái, hàng ref thì chắc anh em trên đây tẩy chay họ lâu rồi.
    3- bạn bỏ tầm tiền 10, 20 tr để mua nên cẩn thận là đúng, nhưng bạn nghĩ xem trong kho họ có vài trăm cái máy, bán vài cái hàng kém chất lượng mà bị tiếng xấu thì sao bạn tự hiểu nhé.
    4- vài năm trước mình ko dám chắc, chứ gần đây thì các cửa hàng tin học nhỏ nhỏ nhưng làm ăn thì có uy tín lắm bạn, ko uy tín chắc sập liền quá bạn.
    chia sẻ như vậy, tiền là của bạn, còn sợ thì cứ đem tiền ra fpt, phong vũ ... mắc hơn vài tr nhưng chắc đủ uy tín để bạn tin tưởng hen.

Đang ở
    Hà Nội
    Chỗ lớn như fpt hay phong vũ cũng chưa chắc ngon dc mấy cửa hàng nhỏ đâu bác. Bác cứ yên tâm mà mua đi k sao đâu, có chiện j lên đây post 1 cái topic thôi thì mấy ông đó có ói ra gấp đôi tiền cái máy cho bác cũng k thể bán hàng dc nữa đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi kien140164
    Chỗ lớn như fpt hay phong vũ cũng chưa chắc ngon dc mấy cửa hàng nhỏ đâu bác. Bác cứ yên tâm mà mua đi k sao đâu, có chiện j lên đây post 1 cái topic thôi thì mấy ông đó có ói ra gấp đôi tiền cái máy cho bác cũng k thể bán hàng dc nữa đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chuẩn nhất đấy.............

bác cứ xem mấy ông hay vào tinhte này mà làm ăn ko tốt sau vào là mng tẩy chay luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. yên tâm mua hàng nhé bác

2 bác trên đều khá ok, mỗi bên chuyên mỗi dòng khác nhau, tùy vào sản phẩm bạn mua và giá chỗ nào tốt thì súc thôi. Và 1 điểm lưu ý là khi mua hàng ở bất cứ đâu, check kỹ chút là đc. Chúc bạn chọn được chiếc máy tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. ss giúp mình 2 con laptop đang hot trên laptopno1 này
    Bởi guyblack trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-04-2014, 04:40 AM
  2. Tư vấn mua lap HP Envy ở laptopvip.vn
    Bởi ngoinhaxinh.nnx trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-27-2014, 05:14 PM
  3. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 08-24-2014, 01:50 AM
  4. Tư vấn mua laptop hàng xách ta ở laptopno1 hà nội
    Bởi supper3321 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-19-2014, 05:09 AM
  5. Xin kinh nghiệm giúp giảm rụng tóc và giúp tóc mọc dày hơn ạ!
    Bởi toyensaodlm trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-11-2014, 04:46 AM