Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 62

Máy chạy rất mát bác ạ, cấu hình tương đối mạnh. Bên mình bán model này rất nhiều cho khách, rất hài lòng bác ạ. Bác có thể ghé công ty mình tham khảo mẫu mã trước khi quyết định nhé

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    Máy chạy rất mát bác ạ, cấu hình tương đối mạnh. Bên mình bán model này rất nhiều cho khách, rất hài lòng bác ạ. Bác có thể ghé công ty mình tham khảo mẫu mã trước khi quyết định nhé
    Minh cung dinh ghe ben laptopno1 tham khao, nhung may nay chua co review nhieu nen chua dam mua. Khi mua thi cua hang kich hoat bao hanh x2 luon phai khong? Tui xach laptop voi chuot di kem may la cua hp luon phai khong bac?

Mới qua chỗ laptopno1 xem mà ngặt nỗi chỉ có mỗi mẫu probook 450 trưng bày ko có mẫu vostro 3560 i5, ko so sánh dc nhưng mà chắc múc probook 450 thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi lulu321
    Mới qua chỗ laptopno1 xem mà ngặt nỗi chỉ có mỗi mẫu probook 450 trưng bày ko có mẫu vostro 3560 i5, ko so sánh dc nhưng mà chắc múc probook 450 thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ban mua probook 450 haswell hay ivy?

mình định mua ivy bạn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Do mình định mua hàng xánh tay, rẻ hơn dc tí, dành tiền mua smartphone xài[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], mà sáng chở bà chị đi thấy cửa hàng bé quá thế là lo lắng vụ bảo hành nên bắt mua chính hãng[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mình định mua ivy bạn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Do mình định mua hàng xánh tay, rẻ hơn dc tí, dành tiền mua smartphone xài[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], mà sáng chở bà chị đi thấy cửa hàng bé quá thế là lo lắng vụ bảo hành nên bắt mua chính hãng[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nghe noi dong ivy xai ngon lam, con dong haswell thi moi ra, khong biet no tot nhu ivy khong nua

mình nghe bảo dòng ivy với haswell cũng gần giống nhau, chỉ khác là haswell sx trên tiến trình mới chip đồ họa cao hơn thôi, mà lại ngốn nhiều điện hơn....cũng chả rõ! Mà múc dc haswell thì múc thôi bạn, dù sao nó cũng mới hơn mà[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Mà bác laptopno1 cho hỏi tí, nếu mua thì bên mình ko cài win cho ak[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], mình mua đĩa nhờ cài dc ko nhỉ, do bà chị mình nhất quyết ko cho mình cài máy[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mình nghe bảo dòng ivy với haswell cũng gần giống nhau, chỉ khác là haswell sx trên tiến trình mới chip đồ họa cao hơn thôi, mà lại ngốn nhiều điện hơn....cũng chả rõ! Mà múc dc haswell thì múc thôi bạn, dù sao nó cũng mới hơn mà[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Mà bác laptopno1 cho hỏi tí, nếu mua thì bên mình ko cài win cho ak[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], mình mua đĩa nhờ cài dc ko nhỉ, do bà chị mình nhất quyết ko cho mình cài máy[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    có vga 8750m mà cần đồ hoạ chip làm gì thế ?? nếu ham công nghệ mới thì haswell. Mà bên bác laptopno1 có cài win free mà bác.Nghe nói còn win bản quyền luôn nữa đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mã này khá ok bạn nhé. bạn tham khảo ivy là chuẩn vì giá rẻ hơn mà mọi thứ gần như nhau cả.

Hàng chính hãng bạn có thể tham khảo tại công ty thái vinh, cũng đang có KM [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 108
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 04:21 AM
  2. Khác nhau giữa 2 Laptop HP Probook 450-F6Q44PA/ i5 Và HP Probook 450-F6Q45PA/i5
    Bởi kd2lehoang trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 09-26-2014, 04:00 AM
  3. tư vấn HP ProBook 4540s và HP EliteBook 8470p và HP Probook 650 G1
    Bởi hocseo trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-16-2014, 02:35 AM
  4. So sánh HP probook 450 G0 (e5g59pa) và HP probook 450 G1 (f6q45pa)
    Bởi nhatroso trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 87
    Bài viết cuối: 08-19-2014, 04:14 PM
  5. Giá em Probook Haswel :( HP Probook 440 Core i5-4200M!
    Bởi vungochue trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 84
    Bài viết cuối: 08-19-2014, 02:16 AM