Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2
    Đang ở
    Hà Nội

Nhờ tư vấn chọn mua máy tính bảng ???

Giờ em đang cần mua một máy tính bảng phục vụ việc học tập. Máy tính chủ yếu em dùng để đọc ebook (pdf, word, prc) và tất nhiên không thể thiếu mấy khoản giải trí như nghe nhạc xem phim. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Em lên mạng xem thì thấy có 2 loại máy được mọi người khen là dùng khá ổn là Samsung Galaxy Tab 3 Lite (wife, 3g) và Asus memo pad hd 8(wife, 3g - con này em cũng không rõ lắm). Nếu bác nào dùng rồi vào tư vấn giúp em ạ.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Em chỉ mua máy giá tầm 5 triệu trở lại (sinh viên hơi nghèo ^^). Bác nào biết tư vấn giùm ạ. Nếu có máy nào dùng ổn thì giới thiệu em tham khảo luôn, Nhất là mấy máy soạn thảo được văn bản ý ạ
    Thanks so much [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nếu có soạn thảo thì nên chọn MTB 10" bạn nhé, dưới 5 triệu thì có MeMO PAD HD 10, mua thêm 1 cái USB 3G nữa là ổn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ASUS MeMO Pad 10 (ME102A-1A050A) - Quad-core 1.6GHz, 1GB, 8GB, 10", Android 4.2

ASUS MeMO Pad 10 (ME102A-1B059A) - Quad-core 1.6GHz, 1GB, 16GB, 10", Android 4.2