Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Em là con gái và ngờ nghệch ngu ngơ máy móc, mọi người tư vấn giúp em na

Đúng chị Gái, 6t ko có may Vaio nào nhé ( Hàng cũ khả năng có )

Bạn cố thêm chút, tầm 8tr2 có em Thinkpad T420 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] dòng laptop business rất bền, phù hợp với dân văn phòng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Dạ k ạ, ý e là em mới bị mất e iu vaio, cv cần lap, mua gấp nên chỉ có khoảng 6tr, nên nhờ mọi người chỉ giúp máy nào khoảng giá đó, đang gõ cạch cạch, sếp vào, bấn loạn quá nên k dc rõ ràng! Srr hịi

Trích dẫn Gửi bởi Laptop03
    Đúng chị Gái, 6t ko có may Vaio nào nhé ( Hàng cũ khả năng có )

6 triệu có ASUS X451CA màu trắng cũng khá dễ thương đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], cấu hình đủ lướt web, học, làm việc bạn nhé
    ASUS X451CA-VX025D - Celeron 1007U 1.5GHz, 2GB, 500GB, Intel HD Graphics, 14"

Trích dẫn Gửi bởi Ngoc.huong.0602
    Dạ k ạ, ý e là em mới bị mất e iu vaio, cv cần lap, mua gấp nên chỉ có khoảng 6tr, nên nhờ mọi người chỉ giúp máy nào khoảng giá đó, đang gõ cạch cạch, sếp vào, bấn loạn quá nên k dc rõ ràng! Srr hịi
    Làm e tưởng chị thích mua vaio chứ
    C tham khảo mã này nhé dùng đủ văn Phòng cho chị
    Asus X451CA-VX091Intel Pentium 2117U 1.8GHz - 2M, DDRAM 2GB/1600 (Onboard) (Ko nâng cấp thêm RAM), HDD 500GB, Card Reader - USB 3.0, Intel HD, DVD-RW, 14.0" HD LED - HDMI - Webcam, LAN 10/100 - Wireless - Bluetooth, Weight 1.90Kg - Battery 4 Cell, OS Option

thêm tí nữa chứ máy mới mà 6tr là hơi khó mà có toàn cpu ceceron thôi. e tham khảo mã này F451CA-VX123D-Den Core i3 3217U/2Gb/500Gb/ On/DVDRW/14'' 7,950,000

Cảm ơn bạn na, mà chắc k nổi! Hiccc hiccc... Níu mình mua xách tay í bạn, thì gửi lap zề rùi mình ra tiệm ngta cài wind hay sao ạ?

Trích dẫn Gửi bởi laptop.trungtran.vn
    Bạn cố thêm chút, tầm 8tr2 có em Thinkpad T420 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] dòng laptop business rất bền, phù hợp với dân văn phòng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Laptop03
    Làm e tưởng chị thích mua vaio chứ
    C tham khảo mã này nhé dùng đủ văn Phòng cho chị
    Asus X451CA-VX091Intel Pentium 2117U 1.8GHz - 2M, DDRAM 2GB/1600 (Onboard) (Ko nâng cấp thêm RAM), HDD 500GB, Card Reader - USB 3.0, Intel HD, DVD-RW, 14.0" HD LED - HDMI - Webcam, LAN 10/100 - Wireless - Bluetooth, Weight 1.90Kg - Battery 4 Cell, OS Option
    Em ui, hum qa chị coi cũng thấy bạn này, nhưng mà nó có yếu đuối lắm k em? Chị coi top của mấy anh dùng máy này rùi ah, chị thấy kiu là chỉ dùng đc word 2003, đúng k em? Níu zị thì hơi bất tiện í, cố xíu nữa thì còn máy nào ukie hơn hả e?
    Hihi... Thix qa, có ng tloi tận tình zuiiiiii zuiiiii

Cảm ơn bạn na, mà chắc k nổi! Hiccc hiccc... Níu mình mua xách tay í bạn, thì gửi lap zề rùi mình ra tiệm ngta cài wind hay sao ạ?
    Chị mua máy ở đâu thì yêu cầu cửa hàng cài đặt cho đầy đủ phần mềm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] về là chỉ việc dùng thôi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tầm 6tr thì chị có thể mua được máy 2nd, lúc nào chị đi mua thì nhờ ai đó đi cùng hiểu biết 1 chút để test kiểm tra máy là ok [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chúc chị chọn được sản phẩm ưng ý.

Các Chủ đề tương tự

1. tìm lớp học nghề tóc nữ!
    Bởi minhquan1910 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-28-2015, 09:08 PM
  2. Tìm địa chỉ dạy CẮT TÓC NỮ uy tín, tay nghề cao nhất Hà Nội
    Bởi kemlamtrangantoan trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 04-11-2014, 09:29 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-07-2014, 07:06 PM