Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

Hỏi về mua Macbook Pro và Mac24h

Tình hình là em đang muốn mua 1 con MBP nhưng em có nhiều thắc mắc quá (gà vịt), mong các bác giúp em giải đáp 1 số câu hỏi nha:
    1. Thời gian nào Apple cho ra Macbook Pro mới, bây h là tháng 8/2014 rồi, nếu sắp ra Macbook pro mới thì em đợi mua mới luôn.
    2. Nên mua MBP mới hẳn hay mua cũ nếu máy cũ còn bảo hành??? Em thấy giá máy cũ tốt hơn máy mới nhiều.
    3. Nên mua MBP 13' hay 15' nếu là nữ xài ạ?? Chắc có chơi game nhưng ít thôi
    4.Em là khách hàng trung thành của Haloshop nhưng Haloshop ko có bán máy cũ, em tìm thấy vài shop trong đó có Mac24h ở NTMK, vào web thì thấy có khá nhiều máy cũ, giá cả cũng tốt mà ko biết chất lượng thế nào. Vậy ai đã từng mua máy cũ ở Mac24h thì tư vấn giúp em xem có nên mua ko nha. Nếu mua mới chắc chắn em mua ở Haloshop rồi.

Mong đc các bác giúp đỡ, em cảm ơn các bác nhiều lắm.

1. Còn 1 2 tháng nữa là ra dòng mới rồi, nên chờ nó ra cũng đỡ hối hận bạn ạ
    2. Biết xem máy + tìm người bán biết giữ là ok, còn nếu dư dả thì đập hộp cảm giác vẫn khác hẳn, ko phải lo ngại gì cả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Mua máy cũ nhiều khi ko còn BH cũng sợ sợ. Cách nhau vài ba củ thì nên mua mới nhé.
    3. Nữ xài 13 thôi bạn ơi, nhỏ nhắn xinh xắn mac air hay pro retina thì càng tốt ( Nếu hay đem đi ra ngoài, đi học chứ nếu chỉ để nhà là chủ yếu thì mua 15 )
    4. Mình chưa mua chỗ này nhưng có xem máy rồi, giá thì ok, nhìn cũng lịch sự đàng hoàng có máy lạnh test thoải mái, mà máy mình xem chỉ là macbook black đời rất cũ nên máy móc rất chán ko mua đc ( giá có 3,9tr ), nhưng mọi thông tin, tình trạng đều khớp với đăng trên mạng, ok.

Các Chủ đề tương tự

1. Nhờ vả a/e tư vấn chọn mua Macbook
    Bởi huyenvu91 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-22-2014, 05:47 AM
  2. Nên mua macbook air ở đâu?
    Bởi seohaizz trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 09-21-2014, 07:20 PM
  3. Nhờ tư vấn nên mua Macbook air đời nào ?
    Bởi tun1 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-15-2014, 07:27 PM
  4. tư vấn e con macbook này với ạ
    Bởi nthp2013 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-14-2014, 06:41 AM
  5. Tư vấn mua macbook pro 15'
    Bởi cuongzu trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-31-2014, 09:49 PM