Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Trích dẫn Gửi bởi MiniBoss
    Tình hình là e đang có ý định mua 1 e macbook cũ để dùng. Các bro đã từng dùng qua hoặc có kinh nghiệm thì giúp mình với ạh. Mình có khoảng trên dưới 10tr. Thì theo các bác nên mua máy model nào ạ.
    Theng kiu ạh !..
    Thế có vẻ khó bác ah. Mình tìm cái mac hơn 20 củ mà còn ko được... chờ các cao thủ xem sao.

Sent from my SM-T311 using Tinhte.vn mobile app

Nếu có tiền vậy e nhấc con imac luôn bác ah [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn

tầm tiền này cũng kiếm dc nhưng máy 1 là cấu hình thấp, 2 là máy ko dc đẹp. theo em bác chuyển sang dòng khác, tầm tiền này tìm dc máy ngon đó

tầm 10 củ làm em MC374 vừa bền vừa ngon nhé, mình vừa mua 1 em 8 củ 5 khá là hài lòng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi heroftu
    tầm tiền này cũng kiếm dc nhưng máy 1 là cấu hình thấp, 2 là máy ko dc đẹp. theo em bác chuyển sang dòng khác, tầm tiền này tìm dc máy ngon đó
    E đang muốn trải nghiệm Mac bác ah [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] tks bác ghé topic

Trích dẫn Gửi bởi lovelorn_behind
    tầm 10 củ làm em MC374 vừa bền vừa ngon nhé, mình vừa mua 1 em 8 củ 5 khá là hài lòng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mình đag đắn đo MC 374 vs MC700 và e macbook air. Mà khó chọn quá. Chưa có kinh nghiệm dùng dòng này bao giờ bác ah [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi MiniBoss
    Mình đag đắn đo MC 374 vs MC700 và e macbook air. Mà khó chọn quá. Chưa có kinh nghiệm dùng dòng này bao giờ bác ah [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

air mà tầm tiền 10 11 của thì chỉ mua đc đời 2010 cùng lắm là 2011 ko ngon nhé, mua đc mc700 thì tốt nhưng 10 củ thì thiếu tí đấy, đc cái là xài lâu dài ổn,sau này lúc nào dư dả nâng cấp ssd với 8gb ram thì xài đc ít cũng 2 3 năm nữa ngon lành

Trích dẫn Gửi bởi lovelorn_behind
    air mà tầm tiền 10 11 của thì chỉ mua đc đời 2010 cùng lắm là 2011 ko ngon nhé, mua đc mc700 thì tốt nhưng 10 củ thì thiếu tí đấy, đc cái là xài lâu dài ổn,sau này lúc nào dư dả nâng cấp ssd với 8gb ram thì xài đc ít cũng 2 3 năm nữa ngon lành
    Tks bác nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mà dùng mac thì dùng ntnao để ko bị tụt pin nhanh vậy bác

lúc nào cần thì cứ rút sạc xài bt`, tầm 20-30% cắm sạc lại là đẹp đừng xài còn <20%. Ko cần xả kiệt pin ( calibrate ) gì cả cứ như trên mà làm, còn nếu ko bao h cần đem đi đâu thì 1 tuần rút ra xài 1 lần, 20% lại cắm, cứ thế đừng cắm điện liên tục vài tháng là đc.

Các Chủ đề tương tự

1. Nhờ tư vấn em chọn MacBook ạ
    Bởi vuvandoan071102c trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-24-2014, 05:28 PM
  2. Tư vấn mua Macbook Air
    Bởi vcuer trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Bài viết cuối: 09-02-2014, 06:01 AM
  3. Có nên mua macbook để cài win
    Bởi thamxk trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 05:28 PM
  4. Tư vấn mua macbook air, nên đợi hay xúc?
    Bởi Đơn giản trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-21-2014, 07:58 PM
  5. Tư vấn mua macbook
    Bởi hoacuanang trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Bài viết cuối: 08-16-2014, 03:33 AM