Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Xin vài con cấu hình ngang Hp 450G1. Tinhte có ai mở cửa hàng tại lạng sơn không

Có 14 củ rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] anh em cho xin vài tên máy cấu hình ngang ngang con Hp probook 450G1 được không ạ. Ưu tiên Hp or Asus. Chỗ em hết 450G1 rồi..Sở thích thì màn hình 15,6 . Chip M. Core i5. Có card rời.. Và cũng cho em hỏi thêm. Ở Lạng sơn thì có cửa hàng nào bán laptop uy tín không nhỉ. Hi . Chắc tỉnh lẻ không ai biết. Mà anh em tinhte có ai mở cửa hàng trên Lạng sơn ko . Đi mua laptop mà Bố cứ đòi đi theo. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nên thôi.chẳng mún xuống Hn. Lên Ls cho lành.đi đâu cũng đòi đi theo.bực mình.như trẻ con không bằng .

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] khổ thân bác quá, chắc với Bố cậu vẫn là trẻ con chăng Lạng Sơn nhà e vẫn chuyển hàng về trên đấy đó ak, tình hình như này chắc bố bạn ko cho mua hàng chuyển từ HN - LS đâu nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ở LS chắc phải đặt cửa hàng ship về thôi bạn à.14-15tr chip M thì Probook 450 G1 là chuẩn rồi nhé

Các Chủ đề tương tự

1. HCM Cần mua HP 450G1. Ae tư vấn chỗ nào uy tín với
    Bởi hiepelines trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 09-22-2014, 02:23 PM
  2. Bảo hành của máy HP Probook 450G1
    Bởi phanphu trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-28-2014, 05:50 AM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 06:10 PM
  4. nhờ ae tinhte tư vấn cấu hình pc core i3 tầm 8 triệu