Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Tư vấn ngoài lề

Tư vấn ngoài lề

Như tít
    Em mới xúc con Asus N550LF về chơi game mà nó nóng quá, xót hết cả ruột các bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đang kiếm cái đế tản nhiệt cho em nó mà ko biết hãng nào tốt. Các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp em với. Nếu không cho e xin cái ảnh mổ bụng em nó cũng đc, để e mày mò chế cái đế tản nhiệt cũng đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    P/s: con này cái khe tản nhiệt dưới màn hình tù thế nhỉ các bác nhỉ. nó phả thẳng vào màn hình ko biết có sao ko các bác nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thanks các bác !

Ngó mấy em Cool master đi bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Không tự chế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    Ngó mấy em Cool master đi bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Không tự chế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    E cũng đang muốn tự chế, bác có cái ảnh vật ngửa em nó ra để mổ ko cho em xin để e chế đế với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app

Trích dẫn Gửi bởi dragonkiller29
    E cũng đang muốn tự chế, bác có cái ảnh vật ngửa em nó ra để mổ ko cho em xin để e chế đế với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Chế bác mua cái tấm Mika rồi, mua làm Fan hút ngược ở đầu thông gió của máy, bên dưới làm mấy Fan chỗ khe Ram [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    Chế bác mua cái tấm Mika rồi, mua làm Fan hút ngược ở đầu thông gió của máy, bên dưới làm mấy Fan chỗ khe Ram [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    à bác hiểu nhầm ý em. đế e có thể tự chế đc còn vị trí ram hay ổ cứng ở đâu để đặt quạt cho phù hợp bác ạ. còn cái chỗ hút nó ngay khe màn hình làm sao nhét đc cái mồm quạt vào để hút hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi dragonkiller29
    à bác hiểu nhầm ý em. đế e có thể tự chế đc còn vị trí ram hay ổ cứng ở đâu để đặt quạt cho phù hợp bác ạ. còn cái chỗ hút nó ngay khe màn hình làm sao nhét đc cái mồm quạt vào để hút hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thế chỉ còn cách thiết kế tản đẩy gió lên vỏ nhôm, nó cũng 1 phần tản ra rồi bác à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Dùng đế tản nhiệt nó đẩy thêm bụi vào, càng nóng hơn và phải mau vệ sinh đó bạn. Báu bở cái gì. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) Giảm được lúc đó thôi, lại còn ko nhiều nữa. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

cứ chiến đi b ak, nòng ta lại vệ sinh hj

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    cứ chiến đi b ak, nòng ta lại vệ sinh hj
    Chuẩn mà đang nói Fan hút ra chứ Fan đẩy vào đâu chứ haha

Các bác có cái ảnh nào mổ bụng em nó ko. E muốn biết chi tiết cấu tạo mà ko dám liều [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Tiệm cắt tóc cho tóc vàng - stylish người nước ngoài tại HCM
    Bởi it130htx trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-19-2014, 09:19 PM
  2. mấy bác thương gia ngoài Hà Nội vào e nhờ tý ạ !!!
    Bởi phuongnguyenwru trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-12-2014, 11:52 PM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-24-2014, 06:46 PM
  4. Làm thế nào khi sơn móng không bị lem màu ra ngoài?
    Bởi lavendervip trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-28-2014, 11:29 PM