Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31

Nếu bạn mua hàng chính hãng thì an tâm, có gì bảo hành tại hãng không cần thông qua cửa hàng đâu, cho nên mua ở đâu cũng được, miễn giá tốt dịch vụ chu đáo là ok. Về hàng hóa thì có thể gọi lên hãng để check hàng, và biết cách test hàng cơ bản là có thể mua đc máy ngon rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Nếu bạn mua hàng chính hãng thì an tâm, có gì bảo hành tại hãng không cần thông qua cửa hàng đâu, cho nên mua ở đâu cũng được, miễn giá tốt dịch vụ chu đáo là ok. Về hàng hóa thì có thể gọi lên hãng để check hàng, và biết cách test hàng cơ bản là có thể mua đc máy ngon rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ok

cái này không dám bình luận [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]((

Trích dẫn Gửi bởi BoDallas
    Đúng như tiêu chí trên ae vào bình luận nhé khác quan chứ đừng PR ko đúng với tinh thần TINH TẾ ĐẾN TỪNG CHI TIẾT
    Khó- Nam Cường [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nếu b mua hàng chính hãng thì cứ an tâm,m b nào giá tốt+ dv thì quất thôi b,

trên đời này cái gì cũng chỉ mang tính tương đối thôi. chả có cái gì nhất mà chỉ có mặt nào mạnh hơn và mặt nào yếu hơn và ngoài ra còn phụ thuộc vào từng thời kỳ từng giai đoạn nữa
    xét riêng về laptop thì có cty mạnh về hàng phân phối, có cty mạnh về hàng nhập khẩu, có cty mạnh về dòng phổ thông, có cty mạnh về dòng doanh nhân, có cty mạnh về cơ sở mặt bằng thì có cty có lợi thế cạnh tranh về giá, có cty mạnh về chế độ bảo hành thì có cty mạnh về sự mức độ hoàn hảo của hàng hóa... cho nên khách hàng phải xét trên nhiều yếu tố và qtrong yếu tố nào nhất để chọn lựa chứ chả có nơi nào nhất hay hoàn hảo cả

1 số bác trên này lập cả đống nick clone với nhân viên lập nick vào tự bình chọn, thế hóa ra chả đứng nhất. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Nếu bác mua hàng bên nào có thể hỏi ae đã từng mua hàng bên đó trả lời chứ. Bình chọn cái này hơi khó. mỗi bên có cái mạnh riêng. cho nên xét theo góc độ chi tiết và Tinh tế thì ko bên nào giống bên nào cả.

Nhưng mà thớt chọn em nào nhỉ, hàng chính hãng cứ là hàng new thì chỗ nào cũng thế thôi thớt, quan trọng là chỗ nào giá tốt thì xúc thôi