Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

xin tư vấn mua laptop chạy win 8 màn hình cảm ứng như máy tính bảng

pro nào biết về dòng laptop chạy win 8 có màn hình cảm ứng như máy tính bảng thì cho vài mẫu,tên serial của các hãng để e tham khảo giá tiền và cấu hình nhé.với ca? e muốn hỏi lúc mình mua dùng thì nó có mạnh mẽ như laptop chay win8 bình thường không? Ví dụ có sử dụng photoshop hay auto cad như trên PC dc ko?hay lại như mấy cái máy tính bảng bi hạn chế nhiều chức năng ?

Cụ có hứng dòng nhập khẩu không ạ ! hay chỉ chơi new 100% không thôi

nhập với new 100% là sao ạ. em cung đang tìm như thớt

Trích dẫn Gửi bởi hung2809bn
    nhập với new 100% là sao ạ. em cung đang tìm như thớt
    Nhập khẩu từ nước ngoài nhưng đã qua tay người bên đó dùng rồi ý cụ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    còn new 100% là cũng xách từ bển về nhưng mới 100% [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em thi chỉ khoái new thôi bác tư vấn em phát kịch trần 30củ nhé

Trích dẫn Gửi bởi hung2809bn
    em thi chỉ khoái new thôi bác tư vấn em phát kịch trần 30củ nhé
    nếu đơn giản lấy em

TRANSFORMER TRIO BOOK TX201LA-CQ004H
    TRANSFORMER TRIO BOOK TX201LA-CQ004H (TX201LA-1ACQ), Sản phẩm di động 3 trong 1, sử dụng như Tablet, Laptop và PC với 2 hệ điều hành riêng biệt, Intel® Quad Core Z2560/ i5 4200U, 11.6-inch 16:9 IPS Full HD (1920 x 1080) with 10-point multi-touch, 2GB DDR2 (Tab)/ 4G DDR3 (PC,NB) 16GB eMMC /500GB HDD, Camera 5MP/1.2MP, Android 4.2, Win8.1

Trích dẫn Gửi bởi huykendaica
    pro nào biết về dòng laptop chạy win 8 có màn hình cảm ứng như máy tính bảng thì cho vài mẫu,tên serial của các hãng để e tham khảo giá tiền và cấu hình nhé.với ca? e muốn hỏi lúc mình mua dùng thì nó có mạnh mẽ như laptop chay win8 bình thường không? Ví dụ có sử dụng photoshop hay auto cad như trên PC dc ko?hay lại như mấy cái máy tính bảng bi hạn chế nhiều chức năng ?
    Thực ra laptop đã chạy windows thì nó chạy được tuốt PTS với auto cad thôi, quan trọng là cấu hình nó đáp ứng tốt là được.

Các dòng máy tính cảm ứng thì khuyên bác nên chọn mấy dòng dạng convertiable kiểu Asus Taichi hoặc Lenovo Yoga thì đảm bảo chạy ổn chức năng như bác muốn, thời trang mà đẹp. Màn hình lớn dùng chạy PTS hay cad vẫn ngon

Asus Taichi

Lenovo Yoga

1 Dell, 2 vaio thôi bác