Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Đang ở
    hcm
    Bác tham khảo topic này thử
    http://www.tinhte.vn/threads/xin-tu-...-8tr5.2306623/

Trích dẫn Gửi bởi hiepvh.reg
    Chào các bác, tình hình là có đứa e gái muốn mua cái lap <8tr
    Nhu cầu cũng k lớn chỉ cần lướt web, nghe nhạc, xem film HD thôi vì là con gái mà, quan trọng là dùng bền chút mua 1 lần thôi nên e k có nhu cầu nâng cấp về sau là mấy.
    E cảm ơn!
    Tầm này thì có mấy em F451, X451CA đáp ứng tốt các nhu cầu cơ bản đó bạn, máy thiết kế mỏng nhẹ, gọn gàng cũng khá hợp với nữ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Tầm này thì có mấy em F451, X451CA đáp ứng tốt các nhu cầu cơ bản đó bạn, máy thiết kế mỏng nhẹ, gọn gàng cũng khá hợp với nữ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bác đã nhiệt tình tư vấn thì có thể cho e mấy con demo vs cả cấu hình chi tiết của nó k ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bác đã nhiệt tình tư vấn thì có thể cho e mấy con demo vs cả cấu hình chi tiết của nó k ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    google search là ra thôi. còn demo lên youtube gõ review rồi tên sản phẩm phía sau. vote asus x451c

tầm khoảng 8tr thớt nghiên cứu Model này, hàng phân phối chính hãng bảo hành 4 tháng toàn quốc, thiết kế đẹp

ASUS X451CA-VX023D/ VX024D Core i3 - 3217 - 2GB - 500GB

Chào các bác, tình hình là có đứa e gái muốn mua cái lap <8tr
    Nhu cầu cũng k lớn chỉ cần lướt web, nghe nhạc, xem film HD thôi vì là con gái mà, quan trọng là dùng bền chút mua 1 lần thôi nên e k có nhu cầu nâng cấp về sau là mấy.
    E cảm ơn!
    Tầm đó b tham khảo Asus F451CA kiểu dáng cho nữ b nhé
    HN tham khảo bên em nhé, giá tốt+ km hấp dẫn+ dịch vụ OK
    Asus F451CA-VX123D
    Asus F451CA-VX123D/ Intel Core i3-3217U/ Ram 2Gb DDR3/500Gb HDD/ Intel HD Graphics 4000/ 14&#039;&#039; full HD/ DVD Super Multi/ WC+WL/ Dos/ Black Plastic

nếu thích màn hình 15.6 inch tham khảo thêm Model này nữa thớt:

Asus X551CA-SX077D/ SX078D i3-3217U - 2G - 500G

cam on cac ban da nhiet tinh tu van, con gai thi no chi can man 14 inch thoi chu 15.6 to qua mang di cung bat tien, e dang nghien cuu con asus, sang tuan ung thi e qua lay, bac nao bao co km hap dan y nhi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    sr dt wp8 e k quen go tv

cam on cac ban da nhiet tinh tu van, con gai thi no chi can man 14 inch thoi chu 15.6 to qua mang di cung bat tien, e dang nghien cuu con asus, sang tuan ung thi e qua lay, bac nao bao co km hap dan y nhi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    sr dt wp8 e k quen go tv
    Bên em đang có KM hấp dẫn cho F451CA b nhé, màn 14&#039;&#039;