Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Tầm tiền này có con nào vỏ nhôm ko nhỉ

tầm bao nhiêu củ b nhỉ, b chưa mua được máy ak

Theo em bác chuyển sang dell hoặc asus mà sài, em nghe nói acer này không được tốt lắm. Bác lên google gõ Thương hiệu laptop nào tốt nhất cho người dùng hiện tại – Phần 1 và
    <span style="font-family: 'tahoma'">Thương hiệu laptop nào tốt nhất cho người dùng hiện tại – Phần 2 của Vnreview, em là thành viên dự bị nên không đưa link cho bác được, bác thông cảm nhé</span>

tầm core i5 và thích vỏ nhôm, thớt nghiên cứu model dell 7537, thiết kế nhôm nguyên khối, vỏ máy mát lạnh

Dell Inspiron 7537 54206G50G Core i5 4200U - 6GB - 500GB - VGA Geforce 750M GT 2GB

Em đã sài qua hàng acer hơn 4 năm chất lượng quá ổn ko tệ như nhiều người đã nói

Trích dẫn Gửi bởi nguyenacer
    Em đã sài qua hàng acer hơn 4 năm chất lượng quá ổn ko tệ như nhiều người đã nói
    đúng rồi, tùy dòng và tùy người sử dụng, tần suất sử dụng...

Bác threat định đầu tư bao nhiêu vào con máy nhỉ ?

Khoảng 15tr trở lại

Khoảng 15tr trở lại
    15tr trở lại i5 có vga mà vỏ nhôm nguyên khối dell làm gì có cửa=.= thêm ít $ nữa mới đc dell. còn ko chỉ có hàng acer thôi. tớ đang dùng bản vga 720m chạy cũng thấy ngon gần năm chưa thấy hỏng ^^. máy cực mỏng và mát luôn đem đi làm bọn ở công ty cứ khen đẹp ^^!

Khoảng 15tr trở lại
    15tr thì Acer tầm này ko có em chất được, phải chuyển sang hãng khác thôi bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]