Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Giúp em laptop làm về âm thanh

Tình hìh, em muốn mua một laptop có khả năg xử lí âm thanh tốt (ko là macbook), biết dòg macbook đồg bộ đc với khá nhiều thiết bị đầu ra và xuất âm thanh, nhưg tuỳ biến ko cao, em muốn các bác tư vấn giúp e có dòng nào tuờg tự như em vừa trình bày hay ko, tầm giá 15-16 triệu thank cả nhà !! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bác qua bên mình thử mấy em Envy 15 xem sao nhé.bọn này có tùy chỉnh Beast audio

Trích dẫn Gửi bởi daphaphoi
    Tình hìh, em muốn mua một laptop có khả năg xử lí âm thanh tốt (ko là macbook), biết dòg macbook đồg bộ đc với khá nhiều thiết bị đầu ra và xuất âm thanh, nhưg tuỳ biến ko cao, em muốn các bác tư vấn giúp e có dòng nào tuờg tự như em vừa trình bày hay ko, tầm giá 15-16 triệu thank cả nhà !! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Âm thanh tốt có dòng N asus đó b nhé

Bạn tham khảo em HP Envy 15 nhé, cấu hình Core i5 4200M + VGA GT 740M, dòng này nghe nhạc hay hơn với loa Audio Beats, ngoài ra thiết kế khá đẹp và sang trọng, hàng Brand New 100%, bảo hành 12 tháng ...
    Cấu hình chi tiết:
    • Bộ xử lý (CPU):Intel® Core™ i5-4200M Processor 2.5Ghz (3M Cache, up to 3.10 GHz)
    • Ổ đĩa cứng:750GB SATA
    • Bộ nhớ chính (RAM):6GB DDR3
    • Card màn hình:NVIDIA GeForce GT 740M + Intel® HD Graphics 4600
    • Màn hình:15.6"HD LED

Thích âm thanh tốt, thì tầm 16 triệu có dòng ASUS N550LF đó bạn, con này loa nghe hay nhất trong tầm giá rồi, có sub tăng âm bass nghe rất ấm
    ASUS N550LF-XO125D - i5-4200U 1.6GHz, 4GB, 750GB, VGA GT 745M 2GB, 15.6"

Âm thanh ngon thì HP Envy 15 thôi. Thích e này thì qua mình tham khảo nhé. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi laptop_huyhoang
    Âm thanh ngon thì HP Envy 15 thôi. Thích e này thì qua mình tham khảo nhé. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mìh cũg đag phân vân dòng envy này, mìh thấy envy 14 có beats edition nhưg 15 lại ko thấy, vs cả 14 có kèm theo cả tai beats, bạn tư vấn kĩ hơn giúp mìh đc ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mìh cũg đag phân vân dòng envy này, mìh thấy envy 14 có beats edition nhưg 15 lại ko thấy, vs cả 14 có kèm theo cả tai beats, bạn tư vấn kĩ hơn giúp mìh đc ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    envy nào thì cũng có beast audio nhưng envy spectre là dòng cao cấp của dòng envy nên âm thanh tốt hơn
    tai nghe beast là model cũ lắm rồi và chỉ dc thời gian ngắn vì đội giá lên nhiều nên sau đó bỏ ko tặng tai nghe nữa đâu

Trích dẫn Gửi bởi heroftu
    envy nào thì cũng có beast audio nhưng envy spectre là dòng cao cấp của dòng envy nên âm thanh tốt hơn
    tai nghe beast là model cũ lắm rồi và chỉ dc thời gian ngắn vì đội giá lên nhiều nên sau đó bỏ ko tặng tai nghe nữa đâu
    Nhưg thấy bảo, nếu mua máy HP xách tay ko đc HP viêt nam bảo hàh đúg ko bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nhưg thấy bảo, nếu mua máy HP xách tay ko đc HP viêt nam bảo hàh đúg ko bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cửa hàng sẽ bảo hành cho bạn 1 năm. những dòng chuyên biệt 1 tí thì toàn hàng nhập thôi. hàng phân phối chủ yếu toanf dòng phổ thông thôi

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-29-2015, 06:29 AM
  2. Máy tính để bàn cần thanh lý
    Bởi haphamtt trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-22-2014, 09:04 PM
  3. Thanh lý laptop HP CQ42 với giá mềm 4tr 200k
    Bởi nguyenngochung trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-18-2014, 11:49 PM
  4. Thừa 1 thanh ram laptop