Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10
    Đang ở
    Cần Thơ

Xin các bro chỉ giáo cho em với, em cảm ơn...

Kể là em mới mua 1 con ASUS P550CC - X837D với cấu hình là RAM 4GB, CARD Geforce GT 720M mới cài win 8 xong thì khá là mượt mà kể cả chơi game em ví dụ như LMHT e để cấu hình rất cao trong game mà cũng ko thấy giật hay đứng hình, nhưng hôm sau thì ngay cả chơi game web cũng thấy giật giật, LMHT thì để rất thấp vẫn thấy giật màn hình và bị di tiếng, em có nên gửi bảo hành để xem lỗi trên hay không. Nếu bác nào có cách hay chỉ giáo cho em nhé

Máy mình hồi trước bị hỏng HDD cũng bị ntn.
    Vài cái pm virus nó cũng làm máy giật giật như thế @@

Đổi mới trong 15 ngày mà b, b mua lâu chưa nhỉ

Nếu cài win 8 bị vậy thị do full HDD mình cũng bị vậy và thay ổ cứng mới hết!

em sửa lỗi full ổ cứng rồi @@, gừi ko vao giờ thấy bị 100% disk nữa nhưng vẫn bị giật

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Đổi mới trong 15 ngày mà b, b mua lâu chưa nhỉ
    em mới mua thôi, nhưng em cũng sửa cái lỗi full disk nhưng giờ vẫn thấy nó giật kể cả chơi game web cũng bị

Cài lại win 7 thử xem là xác định phải lỗi full disk 100% được liền, thường lỗi này thì có vài trường hợp như sau
    1/ Lỗi full disk của win 8/8.1
    2/ Virus
    3/ Ổ cứng bị bad

Ngoài lề tí e cũng đang định lấy e này. Mà e thấy nó ghi là ram SDRAM. Vậy nó có khác nhiều so với DDRAM3 không?

Card gt720 cùi bắp dùng onbroad cho mát máy

thường thì card rời nó có hỗ trợ gì các game đâu bh cần tới đồ họa cao nó mới chạy >.< sửa đc cái lỗi full disk thì giờ tới cái lỗi bắt đc wifi hàng xóm mà ko bắt đc wifi nhà mình. Có nên gửi bảo hành ko các bác, và gửi thì ghi lỗi như nào ???