Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 81
    3 của hàng này từ đó giờ làm ăn rất được và uy tính ....! bây giờ quan trong là giá thôi, chỗ nào có giá thấp nhất thì múc thôi ....

Em đang định mua con Acer aspire 4736g t4300- vga 512mb. Con này có card rời. Thấy bên laptopno1 baps giá là 8tr899 ngàn. Không biết có nên mua ở đây không nhỉ.

Trích dẫn Gửi bởi SuperLaptop
    Bên mình luôn có ưu thế về giá so với các nơi khác. Ăn lời ít nhất có thể để vừa đảm bảo cho sức cạnh tranh hướng tới phát triển cty, vừa phục vụ khách hàng tốt nhất, khách hàng không phải bỏ ra khoản tiền chênh lệch quá lớn giữa giá nhà sản xuất đưa ra với giá bán của cty. Bây giờ thời buổi khó khăn cạnh tranh nảy lửa, làm ăn ko uy tín, bán hàng dởm, hay bán giá cao ăn lời nhiều là khách hàng họ tìm hiểu thấy là sẽ quay mặt đi ngay. Thông tin bây giờ phổ biến hơn rồi, chỉ cần ngồi mạng 1 buổi chiều là có thể tìm được nơi mua máy ưng ý liền.
    Bạn đang tự xạo vào chính mình đấy. Tôi đây qua 3 con máy tại Bảo An rồi nhá (2 HP, 1 Dell), vừa hết bảo hành là mở ra coi, thấy ốc vít bị tuôn răng và ban đầu rồi nhá.

Chẳng muốn nói đó thôi, giờ gặp bảo an là không tránh xa, mà là bỏ.

Bạn đang tự xạo vào chính mình đấy. Tôi đây qua 3 con máy tại Bảo An rồi nhá (2 HP, 1 Dell), vừa hết bảo hành là mở ra coi, thấy ốc vít bị tuôn răng và ban đầu rồi nhá.

Đây là sự thật............................................ ............

Trích dẫn Gửi bởi killed

thiệt hok vậy. em đang định mua ở đây mà bác nói vậy. bác superlaptop đâu rồi. vô giải thích dùm em cái

Trích dẫn Gửi bởi killed

Trước hết xin cảm ơn bạn đã ủng hộ bên mình.

Trường hợp bạn nói mình cũng rất khó cho mình để xác định nguyên nhân cái ốc bị tuôn là do bên mình , bên hãng sản xuất hay là do quá trình sử dụng, bạn xài hết bảo hành tức là cũng hơn 1 Năm rồi . Tuy nhiên bạn có thể mang máy qua bên mình để bên mình hổ trợ thay con ốc đó bằng con ốc mới cho bạn để hài lòng và yên tâm sử dụng. Nhiều trường hợp máy mới 100% khui thùng ra bị bể màn hình, bị chết nguồn bật không lên ,bị tuôn ốc , ốc bị trầy thì mình và các công ty bán hàng trên này gặp phải không ít lần, cái này là sai sót trong quá trình lắp ráp máy và vận chuyển, tất nhiên bên bán hàng sẽ chịu hoàn toàn . Hàng nhạp về giờ công ty nào cũng để nguyên seal, khách khui thùng ra kiểm tra là lấy máy, không có điều kiện và không thể test máy trước khi nhập, nếu được test máy trước khi nhập thì tất nhiên không công ty nào thấy ốc trầy mà nhập máy cả.

Mọi vấn đề bạn có thể liên lạc trực tiếp với mình qua số: 0979333353 - mình sẽ hổ trợ cho bạn tối đa cho bạn.

Chúc bạn vui vẻ và khỏe mạnh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi LaptopNo1.com
    Trước hết xin cảm ơn bạn đã ủng hộ bên mình.

Trường hợp bạn nói mình cũng rất khó cho mình để xác định nguyên nhân cái ốc bị tuôn là do bên mình , bên hãng sản xuất hay là do quá trình sử dụng, bạn xài hết bảo hành tức là cũng hơn 1 Năm rồi . Tuy nhiên bạn có thể mang máy qua bên mình để bên mình hổ trợ thay con ốc đó bằng con ốc mới cho bạn để hài lòng và yên tâm sử dụng. Nhiều trường hợp máy mới 100% khui thùng ra bị bể màn hình, bị chết nguồn bật không lên ,bị tuôn ốc , ốc bị trầy thì mình và các công ty bán hàng trên này gặp phải không ít lần, cái này là sai sót trong quá trình lắp ráp máy và vận chuyển, tất nhiên bên bán hàng sẽ chịu hoàn toàn . Hàng nhạp về giờ công ty nào cũng để nguyên seal, khách khui thùng ra kiểm tra là lấy máy, không có điều kiện và không thể test máy trước khi nhập, nếu được test máy trước khi nhập thì tất nhiên không công ty nào thấy ốc trầy mà nhập máy cả.

Mọi vấn đề bạn có thể liên lạc trực tiếp với mình qua số: 0979333353 - mình sẽ hổ trợ cho bạn tối đa cho bạn.

Chúc bạn vui vẻ và khỏe mạnh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chào bạn bên Bảo An!

Ngày xưa công ty mình gần công ty bạn tại đường Cao Thắng nên mình có qua mua 1 con HP. Vì thấy tin tưởng nên mình giới thiệu bạn bè mua tiếp 2 con (1HP, 1Dell) cho bạn bè.
    Nghe bạn nói vậy cũng yên tâm phần nào

Trân trọng!

+1 điểm cho Việt Cali :mstickle:

hihi, sry giờ mới trả lời được.
    tại mấy hôm vừa ra HN, bận quá.
    tầm tiền đó, bạn lấy VAIO F13 mẩu mới
    hoặc SONY VAIO EB3 Core i5 HD 5650 1G rời
    ko thì làm chiến mã ASUS G51JX X5

E thích giá cả của Bảo An, nhưng màh đọc các bài viết trên mạng thấy cũg lo lo, chuẩn bị làm con Dell trung trung xài màh không biết nên tin ai đây! Hix, các bác cho e xin lời khuyên đi. Hồi jờ chưa có kinh nghiệm mua laptop.

Các Chủ đề tương tự

1. nên mua Alienware ở laptopno1 hay vietcali ??
    Bởi vungochue trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-11-2014, 02:36 AM
  2. Uy tín, chất lượng dịch vụ của laptopno1.com
    Bởi cuongluongphong trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-26-2014, 05:14 AM
  3. Bác laptopno1 vô trả lời gấp!
    Bởi nguyenthang_djk trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-09-2014, 07:18 PM
  4. có nên mua máy ở laptopno1 không........
    Bởi pianobrandnew trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 60
    Bài viết cuối: 07-21-2014, 09:20 PM
  5. Nên mua lap mới tại laptophoangchi hay vietcali?
    Bởi donitsme trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 07-20-2014, 08:22 PM