Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

xin tư vấn mua laptop và mua ở laptopprocom có uy tín

chào mọi người, e không là dân công nghệ nên không rành lắm, nếu có nói gì ngu mong bỏ qua cho e [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] e đang dự định mua 1 con lap tầm 15tr đổ lại với yêu cầu:
    + chạy mượt chơi mấy game cỡ như pes, fifa tốt
    + màn hình lớn
    + đẹp, mỏng
    + tản nhiệt tốt
    dạo lòng vòng tìm hiểu thì thấy có 3 con có lẽ hợp
    + dell vostro 3560
    + asus k56
    + hp probook 4540 (e không thích bàn phím con này)
    vậy các ae cho e hỏi những câu sau:
    1. Trong 3 con đó thì e nên chọn con nào? (về giá tiền, độ sướng khi sử dung [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ) Còn không thì có lựa chọn nào khác nữa không ạ?
    2. E nên mua ở đâu? (trước kia e có mua ở tgdd nhưng sau phát hiện ra là mấy chỗ đó mắc quá) em tìm thì thấy có trang này laptopprocom giá rẻ quá, không biết có uy tín không?
    http://www.vatgia.com/laptopprocom&...etail&record_id=2339728&checkclick =1984255263
    mong mọi người giúp đỡ, e cảm ơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bác thử vào laptophoangchi coi thử. Trước em có mua bên này. Hàng cũng ổn mà giá cũng dc đó bác

Sent from my LG-F200S using Tinhte.vn

3 con trên thì xét về cấu hình và chất lượng thì Dell Vostro 3560 là ổn nhất, nhưng về thiết kế, độ mỏng nhẹ thì K56CM chiếm ưu thế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].Ở HCM thì bạn có thể sang bên mình tham khảo nhé, có cả 3 sản phẩm trên cho bạn cho bạn xem thử, giá cực tốt, nếu Dell thì thêm vài trăm lấy loại i5-3230M mới nhất luôn nhé, con i5-3210M h clear hết rồi.Dòng Vostro này có vài ưu thế hơn so với đối thủ là có đèn bàn phím, màn hình chống lóa, bàn phím code cũng êm tay hơn, ổ cứng 7200rpm truy xuất dữ liệu cũng nhanh hơn
    <span style="font-family: 'Tahoma'"><span style="font-size: 13px">Dell Vostro 3560 i5-3230M/ 4GB/ 500GB/ VGA 1GB/ 15.6inch </span><span style="font-size: 13px">hàng brandnew, nguyên seal, mới 100%, BH 12 tháng tại Dell VN</span></span>

Cố được tầm 15tr300 là bạn lên được màn hình Full HD cho em Dell Vostro 3560 P33X45 rồi - game + phim cũng sướng hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Hàng chính hãng nên bạn yên tâm máy mới 100% , test máy thoải mái trầy xước , điểm chết , ... OK rồi mới thanh toán [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi laptop.hangchinhhieu
    3 con trên thì xét về cấu hình và chất lượng thì Dell Vostro 3560 là ổn nhất, nhưng về thiết kế, độ mỏng nhẹ thì K56CM chiếm ưu thế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].Ở HCM thì bạn có thể sang bên mình tham khảo nhé, có cả 3 sản phẩm trên cho bạn cho bạn xem thử, giá cực tốt, nếu Dell thì thêm vài trăm lấy loại i5-3230M mới nhất luôn nhé, con i5-3210M h clear hết rồi.Dòng Vostro này có vài ưu thế hơn so với đối thủ là có đèn bàn phím, màn hình chống lóa, bàn phím code cũng êm tay hơn, ổ cứng 7200rpm truy xuất dữ liệu cũng nhanh hơn
    <span style="font-family: 'Tahoma'"><span style="font-size: 13px">Dell Vostro 3560 i5-3230M/ 4GB/ 500GB/ VGA 1GB/ 15.6inch </span><span style="font-size: 13px">hàng brandnew, nguyên seal, mới 100%, BH 12 tháng tại Dell VN</span></span>
    Không vat là sao bác,e không hiểu sao có 2 giá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sent from my X909 using Tinhte.vn

Trích dẫn Gửi bởi cuteoguitar
    Không vat là sao bác,e không hiểu sao có 2 giá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sent from my X909 using Tinhte.vn
    hàng nhập khẩu thì chưa có thuế VAT bạn à, giá rẽ hơn.còn bạn cần xuất hóa đơn đỏ cho công ty hay cá nhân thì mua hàng có VAT, giá sẽ mắc hơn ~10% [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], nếu bạn mua sử dụng thì nên chọn cái nào kinh tế nhất thì mua

Trong mấy em đó thì em DELL Vostro 3560 là xài sướng nhất rồi, có bàn phím đèn nền, màn hình chống lóa, hiệu năng tương đối cao nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nếu thích thì bạn có thể tham khảo bên mình em này nhé, nếu mua cá nhân không VAT thì giá rẻ hơn nhiều chỉ 13.4tr thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

cảm ơn các bác. up cái xin thêm ý kiến nào

Vote cho Dell Vostro 3560 nhé bạn, build ngon, cấu hình cao trong tầm giá 13tr, đầy đủ option, làm việc và giải trí đều chiến tốt, có đèn bàn phím khá thuận tiện, bảo hành tận nhà hơi bị khỏe [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi SGS.HangChinhHieu
    Trong mấy em đó thì em DELL Vostro 3560 là xài sướng nhất rồi, có bàn phím đèn nền, màn hình chống lóa, hiệu năng tương đối cao nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nếu thích thì bạn có thể tham khảo bên mình em này nhé, nếu mua cá nhân không VAT thì giá rẻ hơn nhiều chỉ 13.4tr thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nhưng hàng đó có bảo hành k anh? Mà bảo hành sao