Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Các bạn giúp mình lấy lại cái mã Key của Kaspersky với ạ :(

Chả là mình có cài win và mua luôn kaspersky ở cửa hàng máy tính. Nay Laptop mình có bị Lag và phải cài win lại [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chính vì lag nên mình không kịp lấy file .key của Kaspersky. Nhưng mình cũng đã ghi lại vào giấy. Mong các bạn chỉ cho cách tạo ra File .key với ạ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mà mình xin hỏi thêm câu nữa là mình lên mạng xin được 1 file .key và khi xác nhận xong thì nó hiện ra ảnh với dấu X ở giữa màn hình với chữ máy tính k còn an toàn. Như vậy là sao ạ? Mình gà lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mong các bạn giúp đỡ...

Trích dẫn Gửi bởi Davidkuahn
    Chả là mình có cài win và mua luôn kaspersky ở cửa hàng máy tính. Nay Laptop mình có bị Lag và phải cài win lại [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chính vì lag nên mình không kịp lấy file .key của Kaspersky. Nhưng mình cũng đã ghi lại vào giấy. Mong các bạn chỉ cho cách tạo ra File .key với ạ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mà mình xin hỏi thêm câu nữa là mình lên mạng xin được 1 file .key và khi xác nhận xong thì nó hiện ra ảnh với dấu X ở giữa màn hình với chữ máy tính k còn an toàn. Như vậy là sao ạ? Mình gà lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mong các bạn giúp đỡ...

Bác mua Kaspersky có bản quyền từ trước rồi hay hack key vậy? còn nó báo x đỏ là dữ liệu chưa đk cập nhật. còn dấu ! là có viruts [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] inbox Mail, xem còn key nào mai e sent cho

Trích dẫn Gửi bởi pgup
    Bác mua Kaspersky có bản quyền từ trước rồi hay hack key vậy? còn nó báo x đỏ là dữ liệu chưa đk cập nhật. còn dấu ! là có viruts [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] inbox Mail, xem còn key nào mai e sent cho
    Mình mua bản quyền kapersky mất 300k ở chỗ bán b à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thành ra mình có biết key gì đâu. mang về dùng thôi. đến hôm nay lag k vào được lap đi cài lại win thì coi như mất luôn. nhưng mình có mở lên và ghi lại cái Key:... mà ở chỗ bản quyền bên tay phải ý bạn ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nhưng mình lại k biết chuyển những con số đó thành file key [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] vừa mới mua 300k mới dùng đc 10 ngày [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] xót quá bạn ạ sinh viên mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] b giúp mình với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] còn cái Kaspersky hiện tại trong ảnh là mình mới cài lại xong đi nhặt key [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Mail mình là: Dotienthinh.arc191@gmail.com

mình còn chưa dám cài gì sợ virus [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mà win mới cài lại lỗi c rack r kìa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mình còn chưa dám cài gì sợ virus [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mà win mới cài lại lỗi c rack r kìa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác nhớ thông tin cá nhân của mình khi đăng ký Kaperky đó ko gọi lên tổng đài bảo nó hỗ trợ cho lại key bản quyền chứ hack mấy cái key dùng cũng k thể bằng key Mua tiền đk [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi pgup
    Bác nhớ thông tin cá nhân của mình khi đăng ký Kaperky đó ko gọi lên tổng đài bảo nó hỗ trợ cho lại key bản quyền chứ hack mấy cái key dùng cũng k thể bằng key Mua tiền đk [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    thì mình mua ở chỗ bán máy nên nó cài luôn mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thành ra chắc cũng sẽ k có tên tuổi thông tin gì của mình đâu? Haizzz... Nay ngta cài lại win cho mình, đến tối lại lỗi c rack, ổ thì đặt tên lung tung haizzz... Có cách nào để tạo ra file key k bạn?

thì mình mua ở chỗ bán máy nên nó cài luôn mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thành ra chắc cũng sẽ k có tên tuổi thông tin gì của mình đâu? Haizzz... Nay ngta cài lại win cho mình, đến tối lại lỗi c rack, ổ thì đặt tên lung tung haizzz... Có cách nào để tạo ra file key k bạn?
    cũng hơi khó nhể. phải có key or thông tin đăng ký. còn time n ko bác

Trích dẫn Gửi bởi pgup
    cũng hơi khó nhể. phải có key or thông tin đăng ký. còn time n ko bác
    mình mới dùng được 10 ngày thôi bạn à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] haizzz... có cách nào khắc phục đc k b [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mà làm thế nào để quét con virus kia đi bạn nhé. nó cứ báo máy tính k còn an toàn vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Theo như hình thì dấu chéo bạn nói là do khi vừa cài, dữ liệu về virus đã lỗi thời, bạn nháy vào dòng đó rồi làm theo dẫn dắt để cập nhật dữ liệu mới nhất (máy tính phải kết nối mạng)
    Còn về key, khi mua sẽ có thẻ cào, bạn còn giữ cái thẻ đó thì lấy mã số trên đó để kích hoạt. Nếu tiệm không đưa thì hoặc là nó giữ, hoặc là nó bán key lấy trong các đợt km. Bạn ra hỏi lại nó sẽ đưa lại cho bạn (để giữ uy tín nó buộc làm vậy)
    Còn win 7 bây giờ bạn tìm cụm từ "active windows by phone" sẽ thấy nhiều diễn đàn cho key và gọi active giúp. Bạn tải và cài win sạch để dùng lâu dài, đừng ..... sẽ không ổn định.