Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

cần giúp chọn mua máy tính

Em vừa được phép mua máy tính laptop rồi mà bây giờ em có nghiên cứu nhiều con lắm nhưng hầu hết bán ở nước ngoài chưa chắc có ở Việt Nam. ở Việt Nam mình thì có máy nào ngon ạ? Những specs em cần là core i7 4th gencararrd đồ họa tốt và ít nhất 2 cổng USB và có 1 HDMI hoặc là monitor port. Giá cả thong thả 40tr trở xuống còn trên thì phải cân nhắc. Em thì thấy con yoga pro 2 được nhưng nghe nói fpt hết hàng không biết còn đâu bán, con dell xps 15 2013 cũng vậy và nếu có thể thì các bác cho em biết tên những tiệm bán mấy laptop ở thành phố em sẽ google địa chỉ ạ. Xin cảm ơn các bác. À em dự định có mấy cái monitor ko dùng ở nhà nên sẽ gắn vào nên cho em hỏi gắn 2 monitor vào máy thì cần specs gì thêm không em cảm ơn ạ.

Bác ở HCM thì phải, Yoga 2 thì nhiều nơi vẫn còn, em ở HN thì vẫn gọi được nhé bác.
    Gắn vào monitor thì 1 cái dễ thôi, nhưng từ 2 cái trở lên thì phải dùng cổng chia vì laptop nó không có nhiều cổng xuất màn hình lắm.

Nhu cầu của bác chủ yếu dùng làm gì nữa, tầm 40tr trở xuống thì có mà khối máy cho bác lựa, cấu hình khủng luôn