Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 46

Mua lap tầm 16 triệu

Theo em tìm hiểu thì có asus n550lf , envy 15se hoặc dell ins 7537. Các bác cho em cái nhận xét nên mua em nào và lí do chứ đừng vứt cho em cái cấu hình để tự chọn. Tại như thế em lên web xem cũng dc

lên web xem phim - nghe nhạc thì lấy con hp đi .. giờ đang có bảo hành 2 năm .. bác qua mình tham khảo

Trích dẫn Gửi bởi trieubom
    Theo em tìm hiểu thì có asus n550lf , envy 15se hoặc dell ins 7537. Các bác cho em cái nhận xét nên mua em nào và lí do chứ đừng vứt cho em cái cấu hình để tự chọn. Tại như thế em lên web xem cũng dc
    Nhu cầu chính của bác là giải trí nghe nhạc, xem phím hay làm gì vậy ak

tầm 16 chai vote cho em Dell 7537 core i5 chạy vga GT750M 2GB nhé thớt khá mạnh đấy, em này thiết kế vỏ nhôm nguyên khối, tản nhiệt tốt.

Dell kiểu dáng đẹp hơn, nhôm nguyên khối ko DVD khó nâng cấp ssd, Asus nhìn ko đẹp bằng. nhưng so các dòng sp cùng tầm tiền thiết kế cũng chắc chắn và đẹp hơn. Thiên về Game thì Dell 7537, giải trí, xem phim thì Asus.

Dell 7537 đẹp hơn N550LF, cấu hình cũng tốt hơn. Nhưng màn hình không được đẹp lắm, bị chê là khá nhợt nhạt

Nhưng N550LF thì build tốt hơn với 2 quạt tản nhiệt, màn hình đẹp hơn tuy VGA có yếu hơn kha khá.

Nhu cầu em là game như tầm dota 2 thôi. Có sử dụng auto cad tại em học xây dựng. Nhưng các bác đừng tư vấn em mấy cái máy trạm tại em thấy xấu quá. Với lại em thấy các anh khóa trước mua máy có tầm 10tr mà vẫn chạy phà phà nên em nghĩ mấy con em đưa ra đủ đáp ứng nhu cầu

Em thì thích envy 15 tại thiết kế nó đẹp với lại chạy cái chip M cho khỏe
    Nhưng em lại nghe nói máy envy 15 không có bảo hành chính hãng tại VN chỉ bảo hành tại quán nên em hơi lo

Em thì thích envy 15 tại thiết kế nó đẹp với lại chạy cái chip M cho khỏe
    Nhưng em lại nghe nói máy envy 15 không có bảo hành chính hãng tại VN chỉ bảo hành tại quán nên em hơi lo
    đúng rồi bác ak, chỉ đc bảo hành tại nơi mua thôi

@@ thế chắc bỏ qua
    Bảo hành cửa hàng sợ k ăn thua