Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

vấn đề bảo hành tại MAI HOÀNG ????

Chẳng là em có mua con Asus N550JV-CN253H tại Mai Hoàng hơn 2 tháng nay thì gặp lỗi card màn hình không nhận main mang bảo hành thì các anh bảo kiểm tra rồi gửi lên hãng Asus hẹn 1 tuần. Em có check và kiểm tra bên hãng thì máy em đã sửa xong trong 1 tuần và đã thay main. Thế mà gọi điện hỏi C.ty thì họ nói vẫn chưa được em có trình bày hãng đã sửa xong tại sao em chưa được nhận các anh ý cứ trình bày để anh kiểm kiểm kiểm tra. hơn 2 tuần nay (09-06-2014) đến (24-06-2014) sáng em có gọi thì lại nói kiểm tra rồi gọi cho em sau mà mất tích luôn thật là khó hiểu >< và bức xúc!!!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi Thành_JPT
    Chẳng là em có mua con Asus N550JV-CN253H tại Mai Hoàng hơn 2 tháng nay thì gặp lỗi card màn hình không nhận main mang bảo hành thì các anh bảo kiểm tra rồi gửi lên hãng Asus hẹn 1 tuần. Em có check và kiểm tra bên hãng thì máy em đã sửa xong trong 1 tuần và đã thay main. Thế mà gọi điện hỏi C.ty thì họ nói vẫn chưa được em có trình bày hãng đã sửa xong tại sao em chưa được nhận các anh ý cứ trình bày để anh kiểm kiểm kiểm tra. hơn 2 tuần nay (09-06-2014) đến (24-06-2014) sáng em có gọi thì lại nói kiểm tra rồi gọi cho em sau mà mất tích luôn thật là khó hiểu >< và bức xúc!!!!!!!!
    Qua voz trình bày, bên đây ko có sp cuả họ đâu

Đang ở
    hcm
    thank bạn nhìu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]bác dở hơi mua Asus đi ra thằng chuyên MSI làm gì @@
    Sau mua Asus qua spc.vn nhé @@
    À mà bọn này ảo nhỉ , sao bạn không tự mang máy đến trung tâm bảo hành có 2 chỗ
    1 là FPT service số 9 Trung Liệt
    2 là Asus 21/131 Thái Hà
    mang ra 1 trong 2 chỗ đó chỗ nào nó cũng bảo hành hết @@ không cần phải nhờ ai mang đi đâu

Mai Hoàng mà cũng k thế này ak
    mai Hoàng chuyên MSI thôi b
    b Vũ choan nói thế là chuẩn đó b

chẳng là đợt em mua thì bên spc hết mẫu này rùi không nhập nữa đi khắp khu thái hà toàn hết nên lấy tạm ở mai hoàng. Em mua tại c.ty nên mang ra công ty chứ mang thẳng ra hãng đến lúc vấn đề gì c.ty lại không chịu thì mệt lắm. Em check bảo hành thì bên asus thay main xong ôk từ hôm t3 tuần truớc mà em điện nhân viên cứ kêu đợi k.tra rồi báo em sau. Em đợi mà kô thấy hàiz

Trích dẫn Gửi bởi vuchoan
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]bác dở hơi mua Asus đi ra thằng chuyên MSI làm gì @@
    Sau mua Asus qua spc.vn nhé @@
    À mà bọn này ảo nhỉ , sao bạn không tự mang máy đến trung tâm bảo hành có 2 chỗ
    1 là FPT service số 9 Trung Liệt
    2 là Asus 21/131 Thái Hà
    mang ra 1 trong 2 chỗ đó chỗ nào nó cũng bảo hành hết @@ không cần phải nhờ ai mang đi đâu
    SPC giá cáo bác nhé, qua những bên như mai hoàng hoặc bên em giá ngon hơn

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    gía cả cùng lắm cao thấp 1-2 triệu cái chính là uy tín thương hiệu nhưng mà phần sau bán hàng chán thật đó. Đợt đó em mua 24tr990k

haizz thế bên maihoang làm ăn sao rồi , mình mua bên FPTshop là 27 triệu = giá spc.vn , nhưng trong đợt khuyến mãi nó bớt cho 1 triệu .. Có vấn đề gì họ đều bảo mình tự cầm ra bảo hành chứ họ không cầm đi ....
    Vì bọn hãng bảo hành là nó nhìn tem là biết , Có 2 tem trên cái máy của bạn , tem của nhà phân phối SPC . 1 tem ở màn hình , 1 tem sau ốc máy ... Bọn bảo hành nó nhìn tem để bảo hành , bảo hành xong nó sẽ dán lại tem SPC cho bạn ...
    Cho nên dù là bạn hay maihoang mang ra cũng vậy ạ , cái giấy mà bạn mua bán chỉ xác định sản phẩm còn trong thời gian được bảo hành thôi chứ nó không có nghĩa lí gì nhiều khi mang ra Trung tâm bảo hành đâu
    mình mang đi 2 lần rồi nhưng toàn là phần mềm do mình nghịch @@

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhvudelux
    SPC giá cáo bác nhé, qua những bên như mai hoàng hoặc bên em giá ngon hơn
    uhm bọn này chuyên bán buôn số lượng lớn , khách lẻ vào lạnh nhạt @@ cơ bản là nguồn hàng nó chuẩn @@