Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

Cho em hỏi nên mua dell hay asus

Nhu cầu của em dota2 là chính, học hành đồ họa cũng có nhưng ít hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Như nói ở trên e muốn mua máy tầm 15tr đổ xuống, dota2 combat không giật (max setting thì tốt ).
    Bác nào hiểu biết thị trường cho em hỏi giữa dell và asus chọn máy nào VGA tốt hơn, máy chơi game mát hơn,... nói chung là chơi game tốt hơn ý ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Qua tìm hiểu e thấy dell thì nóng máy, quạt to, bảo hành 1 năm nhưng màn hình ngon còn asus thì VGA có vẻ ko tốt lắm ( không biết như vậy có đúng không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] )
    Phiền các bác chỉ cho em luôn cụ thể là máy nào nhé, e ngu ngơ về laptop lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thanks các bác trước ạ

Dell thì chắc chắc ngon hơn Asus rồi bạn, nhu cầu game của bạn khá đơn giản, bạn có thể nghiên cứu con Elitebook, dòng này bền và mát, có thể cho máy hoạt động liên tục ngày đêm không vấn đề, bạn tham khảo qua cấu hình này nha, hàng mới còn 3 năm bảo hành từ HP
    HP EliteBook 8470P - Core i5 3320M - 4G - 320G - AMD Radeon 7570M - 14.0" - Win 7

Với nhu cầu này thì có em HP Pro 450 cũng khá ok đó bạn, VGA AMD 8750M chạy Dota 2 ở mức high ok đó bạn, còn max thì hơi giật tí [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nếu thích Asus thì bạn tham khảo em X550VB thử xem bạn nhé, hàng chuẩn bị về VN, bên mình đang có KM lớn cho em nó đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    HP ProBook 450 (F0W28PA) (Intel Core i5-3230M 2.6GHz, 4GB RAM, 750GB HDD, AMD Radeon HD 8750M, 15.6 inch, DOS)

Asus X550VB-XO035 (Intel Core i5-3230M 2.6GHz, 4GB RAM, 500GB HDD, VGA NVIDIA GeForce GT 740M, 15.6 inch, PC DOS)

thanks các bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nhưng e phân vân dell với asus thôi ợ. Và em thắc mắc khi chơi game thì 2 dòng máy này nó ntn nữa ợ

Trích dẫn Gửi bởi JRNDP171193
    thanks các bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nhưng e phân vân dell với asus thôi ợ. Và em thắc mắc khi chơi game thì 2 dòng máy này nó ntn nữa ợ
    nếu đc thì chọn em Dell Vostro 3560 khá ok. Máy chạy khá mát và phân khúc business nên cũng khá ok.

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    nếu đc thì chọn em Dell Vostro 3560 khá ok. Máy chạy khá mát và phân khúc business nên cũng khá ok.
    e cũng thích con đấy, nhưng lap dell chơi game có vẻ nóng và quạt to đúng ko bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

e cũng thích con đấy, nhưng lap dell chơi game có vẻ nóng và quạt to đúng ko bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chơi game máy nào chả nóng bác, bác thiết kế cho em nó cái đế tản nhiệt nữa là OK nak, Không thể so sánh chung được bác, vì có mấy em Asus chuẩn bị về cấu hình cũng cao nhiều hơn Dell nak

chơi game thì phần lớn máy nào cũng nóng, bạn sắm cho e nó tản nhiệt nếu cảm thấy cần , chơi game online bình thường với tầm trung như dòng FPS - COD thì bình thường , mình cũng đú nhẹ nhưng ko cần tản [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , cứ dùng nếu thấy nóng thì dùng thêm tản thôi

thế các bác có con nào cụ thể về dell với asus giá tầm 15tr mà đáp ứng nhu cầu của em ko ợ. cho em xem với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

thế các bác có con nào cụ thể về dell với asus giá tầm 15tr mà đáp ứng nhu cầu của em ko ợ. cho em xem với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    có em Dell 3560 đó bác, nhưng FHD giờ cũng hiếm hàng bác ak
    Hay bác xem em Hp 450 chính hãng của FPT 2 năm nhé bác

Các Chủ đề tương tự

1. So sánh giữa 2 con asus và dell này
    Bởi vonam23 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-13-2014, 10:44 PM
  2. [Cần tư vấn] HP hay ASUS hay DELL?
    Bởi duongthidiu trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-28-2014, 03:56 AM
  3. Cần tư vấn chọn lap Dell or Asus